Ask newbie có thể kiếm được 5$ một ngày hay không

Tìm 2 site hyip lãi ngắn hạn 1 ngay, ăn theo mon rcb thì được mà. Mon giờ toàn rcb 2000-2500%
Site a1d mà rcb cao thế sợ cúng cam cho nó á chứ. Đâu phải lúc nào cũng có admjn đẹp trai như steep share đâu. :)

cho em hỏi ngu phát : mon rcb là gì bác ơi
bn đăng kí theo link của mon, xong vào mon điền thông tin nhận lại $ refback, google về hyip nhiều lắm, đọc nhiều sẽ biết

bn đăng kí theo link của mon, xong vào mon điền thông tin nhận lại $ refback, google về hyip nhiều lắm, đọc nhiều sẽ biết
mon là ai, link mon là link gì bác, em mới tập tành cái này được mấy ngày à

mon là ai, link mon là link gì bác, em mới tập tành cái này được mấy ngày à
allhyipmonitors.com
gõ 1 site nào đó ở trong đó có mỗi monitor 1 cái hình. còn cái nào có rcb hay k thì nhìn nó ghi chứ rcb. cách tính thì google hoặc trong box hyip có chỉ đó. chịu khó đọc tí là hiểu. cái nãy dễ thôi mà

có rất nhiều bào viết rõ ràng cụ thể rồi. bạn có thể tìm đọc mà. giờ đi hỏi khắp nơi thế thì ai rảnh mà giảng cho bạn từ đầu. trừ khi bạn kiếm được 1 sư phụ tốt

các bác thả thính quá :) quan trọng là tự bơi thôi bơi lâu sẽ vớ được bờ =)) post topic kiểu này cẩn thận đớp bả chứ không phải thính thơm nha

có rất nhiều bào viết rõ ràng cụ thể rồi. bạn có thể tìm đọc mà. giờ đi hỏi khắp nơi thế thì ai rảnh mà giảng cho bạn từ đầu. trừ khi bạn kiếm được 1 sư phụ tốt
hay bác làm sư phụ em đi, em chả biết 1 tí gì, giờ mới mày mò tìm hiểu mmo

hay bác làm sư phụ em đi, em chả biết 1 tí gì, giờ mới mày mò tìm hiểu mmo
mmo cứ phải từ từ. có vốn lớn thì tìm hiểu về matrix là dễ nhất. đầy dự án ngon. mà cũng cần phải cân nhắc thật kỹ.
good luck :D

nhiều người như bac ghê. ít nhất trước khi muốn làm gì thì chịu khó đọc gôogle tìm hiểu thử xem. có 1 xíu kiến thức thì còn dễ kiếm người hướng dẫn. giờ kiếm sư phụ mà chỉ bác từ những cái định nghĩa cơ bản có thể kiếm đầy google. khó như đếm sao trên trời á

nhiều người như bac ghê. ít nhất trước khi muốn làm gì thì chịu khó đọc gôogle tìm hiểu thử xem. có 1 xíu kiến thức thì còn dễ kiếm người hướng dẫn. giờ kiếm sư phụ mà chỉ bác từ những cái định nghĩa cơ bản có thể kiếm đầy google. khó như đếm sao trên trời á
KLQ, cơ mà avatar đẹp vãi =))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back