newbie cạp phím 5$ ngày cũng không tha.

nảy ms ra mắt ae mmo thấy ns cạp phím 5$ ngày nó zòm ngó gửi mail kêu add yahoo nó hướng dẫn kiếm 5$ trên ngày 1 cách zễ zàng mình cũng thử add xem s sau đó nó kêu gửi teamview cho nó nhưng mình kêu ns sơ qua về công việc đã thỳ nó ns 1 hình thức kiếm tiền của offer nhưng k ns j thêm nên mình k gửi sau đó no im tịt lun . mình không pk post hình nên mọi ng thông cảm w lại cái lịch sử trò chuyện yahoo tự nhiên pị mất 1 phần k hỉu s... nick mmo nó là hieuboi123

:binhsua149:đáng lẽ bạn nên chụp màn hình lại bằng nút print rồi paste lên thì có proof rồi.

thật ra mình mới vào mmo đã bị scam 2 lr rồi, chi tiết có thể xem trong chat, topic; Cho vay 2lr =))
5lr nên bọn scammer càng hứng thú chứ sao

newbie mmo chớ hk phải newbie captcha theo dõi mmo lau r mà giờ ms đk ra mắt mọi người thy pị scammer zòm ngó r

gõ tiếng Việt đi bạn ơi :binhsua162:, nhân tiện cho mình hỏi là 5$ đó bạn gõ bao lâu thì được, có xài phần mềm không hay là làm trực tiếp trên website luôn?:binhsua141:

gõ tiếng Việt đi bạn ơi :binhsua162:, nhân tiện cho mình hỏi là 5$ đó bạn gõ bao lâu thì được, có xài phần mềm không hay là làm trực tiếp trên website luôn?:binhsua141:
dùng soft chớ pay h ai gõ trên web bạn . 5$ pay h còn nhiu tiếng thỳ tùy rate thoy pạn

dọc cả buổi ko hiểu gì ráo , tiếng viết + viết tắt (ms,ns,s,pk,k,j,z*) (dc vài từ hiểu "i"->"y", "gi"->"z") thread chưa mãng teen hay sao vậy , ma thấy ban post nó có đồi lấy ban 5$ đâu , lần trước học offer mình cung cho mấy pro teamviewer bt, có khi team cả ngày luôn , có mấy xu nào đâu
nói chung ko hiểu ý thread lắm :binhsua96:

viết gì mà khó hiểu thế pro? toàn ns với ms,,,,mình cũng chả hiểu,bạn này chắc từ lào qua đây

đọc cái nội dung có 4 dòng mà nhức cả óc, cái này là người ta có lòng tốt muốn chỉ bạn làm offer đó chứ có phải lừa đảo gì đâu mà mở topic hả trời

để làm sub việt cho mấy thím:
nay mới ra mắt ae MMO thấy nói cạp 5$ 1 ngày nó dòm ngó gửi mail kêu add yahoo nó hướng dẫn kiếm 5$/ngày 1 cách dễ dàng . mình cũng thử add xem sao sau đó nó kêu gửi teamview cho nó nhưng mình kêu nói sơ qua về công việc đã thỳ nó nói 1 hình thức kiếm tiền của offer nhưng không nói gì thêm nên mình không gửi sau đó nó im tịt luôn. mình không biết post hình nên mọi người thông cảm với lại cái lịch sử trò chuyện yahoo tự nhiên bị mất 1 phần không hiểu sao. nick mmo nó là hieuboi123

viết lời bác sướng vãi khỏi chấm phẩy gì hết :)). 1 là ngôn ngữ của con gái 2 là 1 chú choai choai 15 :))

để làm sub việt cho mấy thím:
nay mới ra mắt ae MMO thấy nói cạp 5$ 1 ngày nó dòm ngó gửi mail kêu add yahoo nó hướng dẫn kiếm 5$/ngày 1 cách dễ dàng . mình cũng thử add xem sao sau đó nó kêu gửi teamview cho nó nhưng mình kêu nói sơ qua về công việc đã thỳ nó nói 1 hình thức kiếm tiền của offer nhưng không nói gì thêm nên mình không gửi sau đó nó im tịt luôn. mình không biết post hình nên mọi người thông cảm với lại cái lịch sử trò chuyện yahoo tự nhiên bị mất 1 phần không hiểu sao. nick mmo nó là hieuboi123

viết lời bác sướng vãi khỏi chấm phẩy gì hết :)). 1 là ngôn ngữ của con gái 2 là 1 chú choai choai 15 :))

Thấy bác cũng có kinh nguyệt gớm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,027
Latest member
Tuanan29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week