Ask Newbie cần trợ giúp

Newbie12123

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các cao nhân cho e hỏi. Em làm về chủ đề tổng hợp những đoạn hài trong phim, nhưng tại sao khi e đăng lên toàn dính bản quyền. Trong khi đó nhiều người đăng full màn hình mà k bị làm sao cả ( vd : e down phim của người đó về cắt ra phim Game of throne, bị dính bản quyền của HBO trong khi người đó k thuộc HBO)

bossvip99

Senior
Reactions
317
MR
0.000
Các cao nhân cho e hỏi. Em làm về chủ đề tổng hợp những đoạn hài trong phim, nhưng tại sao khi e đăng lên toàn dính bản quyền. Trong khi đó nhiều người đăng full màn hình mà k bị làm sao cả ( vd : e down phim của người đó về cắt ra phim Game of throne, bị dính bản quyền của HBO trong khi người đó k thuộc HBO)
mình cũng newbiew đang tìm tòi đây, phim của mình cũ xì cũng bị quét:D

Reactions
212
MR
0.315
Chat with me via Skype
cắt lại dưới 10s thôi. ko dính nhé bạn. dài quá dính hết

thanhduan92

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Các bác cho hỏi , nếu chơi Youtube , thì như thế nào vậy các bác , ý bảo là tiền có ổn định ko , hàng tháng dc 5tr ko nếu mình làm cả ngày từ 8h sáng -> 8h tối .
. mình rảnh cả ngày , muốn làm ít việc kiếm tiền dành dụm

navyhat

Junior
Reactions
19
MR
0.062
Chat with me via Skype
Các bác cho hỏi , nếu chơi Youtube , thì như thế nào vậy các bác , ý bảo là tiền có ổn định ko , hàng tháng dc 5tr ko nếu mình làm cả ngày từ 8h sáng -> 8h tối .
. mình rảnh cả ngày , muốn làm ít việc kiếm tiền dành dụm
Thu nhập bấp bênh lắm bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,500
Latest member
yo88house

Most viewed of week

Most discussed of week