newbie cần tìm sp

mỗi box 1 topic tìm sp à :v:V

Em cũng là newbie như bác thôi, em góp ý chút chút để bác có đường tìm kiếm nhé.
1. Xem video của bác fioling để làm quen với luật poker và các chiến thuật cơ bản. Bản thân mình bắt đầu từ đánh theo cảm tính và về lâu về dài sẽ lỗ, sau đó xem video bác fioling thì giờ đang ở trạng thái đánh hòa vốn, chưa lãi gì mấy nhưng ko lỗ. :p
Link đây bác nhé: https://www.youtube.com/channel/UCxYh8QkvKFigUugcmF0oGrA/videos?shelf_id=2&sort=p&view=0
2. Lúc nào rảnh bác lên đọc các bài viết trên này làm quen với những cung bậc cảm xúc hỉ nộ ái ố của các tiền bối để sau này đỡ bỡ ngỡ.
3. Bản thân em thấy mình nên quay lại video mình chơi, rồi ngồi xem lại và tự mình sẽ nhận thấy những lỗi của mình và nhìn thấy luôn những cái giá phải trả. Như thế mới rút được kinh nghiệm, chứ ko lại cứ đổ tại ông trời bất công thì tội ông ấy ra bác ạ. ;)
P/s: Bác fioling ơi em pr cho bác nè, bác live stream tiếp đi, em ngóng bác live stream cả tuần này rồi đó. :(

Này lên youtube xem người ta đánh hoặc xem hướng dẫn oy đánh tập dần lên thôi, coi stream cũng hay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,517
170,621
Latest member
dungnv4058113
Back
Top Bottom