Ask Newbie cần tìm nguồn nhập hàng

Toco

Newbie
Reactions
0
MR
0.070
Chào các bác. Em làm dịch vụ FB bán netflix các thứ cũng đã 4-5 năm. Vì dịch bệnh nên em come back lại nghề cũ mà chưa tìm được mối 😅. Các bác có thì em làm ctv hoặc cùng tìm nguồn rẻ nhưng đảm bảo UY TÍN để làm ăn lâu dài

bán acc netlix giá sao

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
món này mình thấy chỉ có slot mới có khả năng bền, tức là mua chung thực sự. Chứ mấy cái dạng acc toàn ra acc scan, ko thọ được.
slot nó cũng bán scan thôi chứ có j

Upvote 0
dịch này, mấy ghề online lại hot bác nhỉ

Upvote 0
Tôi không hiểu, ở đây chúng ta đang nói về một số loại âm mưu bóng tối liên quan đến Netflix? Tôi đã có nó từ khi tôi sống ở một đất nước khác và không có gì thay đổi đối với tôi, tôi tiếp tục trả tiền và tận hưởng. Vì vậy, tôi không hiểu điều này là về cái gì. Vui lòng làm rõ.

Upvote 0
Mà bây giờ netflix có miễn phí trên android rồi thì cần gì phải mua tk nữa nhỉ? Hay chỉ các bạn nào ko có đt android mới phải mua hả 🙄
Netflix miễn phí trên android chỉ xem đc một số phim và chất lượng sd. Còn FULL HD, 4k và full phim thì phải Premium bạn ạ. Mà netflix xem trên màn hình rộng, rõ nét thì mới đúng là xem film, kiểu thư giãn

Upvote 0
Chào các bác. Em làm dịch vụ FB bán netflix các thứ cũng đã 4-5 năm. Vì dịch bệnh nên em come back lại nghề cũ mà chưa tìm được mối 😅. Các bác có thì em làm ctv hoặc cùng tìm nguồn rẻ nhưng đảm bảo UY TÍN để làm ăn lâu dài
ib mình nhé, scan từ 7k/account

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week