Ask Newbie cần tìm nguồn nhập hàng

Toco

Newbie
Reactions
0
MR
0.070
Chào các bác. Em làm dịch vụ FB bán netflix các thứ cũng đã 4-5 năm. Vì dịch bệnh nên em come back lại nghề cũ mà chưa tìm được mối 😅. Các bác có thì em làm ctv hoặc cùng tìm nguồn rẻ nhưng đảm bảo UY TÍN để làm ăn lâu dài

Tôi không hiểu, ở đây chúng ta đang nói về một số loại âm mưu bóng tối liên quan đến Netflix? Tôi đã có nó từ khi tôi sống ở một đất nước khác và không có gì thay đổi đối với tôi, tôi tiếp tục trả tiền và tận hưởng. Vì vậy, tôi không hiểu điều này là về cái gì. Vui lòng làm rõ.
Hi friend, maybe you are a foreigner.
In this topic they sell Netflix’s slots at very cheap price. That’s it.

Upvote 0
Hi friend, maybe you are a foreigner.
In this topic they sell Netflix’s slots at very cheap price. That’s it.
Hello. Thank you for the clarification!

Upvote 1
thử search divineshop, mình hay mua netflix bên này nè, nó bán kiểu premium pack 5 slot. trước mình dùng thì giá là 75k, giờ chắc là 100k 1 slot rồi. chủ post thử hỏi xem bên này có cần partner ko. bên đây hình như nó còn có chương trình thuê lại acc netflix còn hạn nhưng mà không dùng đến í, cá nhân mình thấy netflix phim nó không đa dạng lắm, toàn reup mấy phim cũ mấy năm trc, lâu lâu thì có mấy cái phim độc quyền, chấm hết.

Upvote 0
thử search divineshop, mình hay mua netflix bên này nè, nó bán kiểu premium pack 5 slot. trước mình dùng thì giá là 75k, giờ chắc là 100k 1 slot rồi. chủ post thử hỏi xem bên này có cần partner ko. bên đây hình như nó còn có chương trình thuê lại acc netflix còn hạn nhưng mà không dùng đến í, cá nhân mình thấy netflix phim nó không đa dạng lắm, toàn reup mấy phim cũ mấy năm trc, lâu lâu thì có mấy cái phim độc quyền, chấm hết.
1 slot mà giá 100k thì mắc quá rồi. Site đó bán giá cao thế. Ở đây thấy mn bán với giá 65k thôi.

Upvote 0
1 slot mà giá 100k thì mắc quá rồi. Site đó bán giá cao thế. Ở đây thấy mn bán với giá 65k thôi.
ừa, tui coi 2 tháng đầu, tháng đầu tiên người mới nên được km người mới 50k thôi, tháng thứ 2 lên 70-75k, tháng thứ 3(mùa covid tụ trường) nó nâng lên hẳn 100k. hên tui coi được 2 tháng thấy chán bỏ xừ nên quay xe luôn

Upvote 0
netflix mod dùng ổn k ta,tui thấy mà chưa dùng qua
coi kiểu lấy chất lượng á, nếu ông thích full hd không hột với muốn xem mấy loại truyền hình độc quyền thì có thể chọn netflix, dạo gần đây thấy netflix nhảy lên làm game luôn r @@, chứ nếu mà so sánh kho phim thì tui thấy còn thua cả ephimmoi bất tử.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom