Newbie cần tìm hướng đi ptu

tigernguyen

Junior
Reactions
30
MR
0.548
Em xin chào ae mmo.
em là mem cũ từ thời 2013, cũng là mem từ thời captcha còn hot, sau này cũng bỏ mmo đi làm công nhân sau 7 năm, giờ thất nghiệp định quay về mmo. em định đi theo con đường ptu. ban đầu em định theo con đường 3x, mà 3x giờ khó ăn quá, mấy cái forum 3x bây giờ đăng ký acc mới nó ko cho post bài :popo_adore:. giờ bế tắc quá. nhớ thời ryushare ae đi tù hơi nhiều nên cũng ớn 3x, em định theo đường khác ko biết ptu giờ còn theo được không ạ. hay có bro nào hướng dẫn em cơ bản cũng được, e cảm ơn:popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

3x thấy mấy ae trên này vẫn làm mà có ông quangmen gì gì đó :D còn thực chiến ra tiền luôn thì làm offer thôi bro ơi

tầm này PTU hết đất ăn rồi, kiếm khác làm thôi

3x thấy mấy ae trên này vẫn làm mà có ông quangmen gì gì đó :D còn thực chiến ra tiền luôn thì làm offer thôi bro ơi
Trước em cũng làm offer mà nãn quá. tốn tiền sock vip72 các kiểu, tốn cả đống tiền tổng được 80 90$ gì á mà nó pay chỉ thu về được 1.5$ nên cạch offer tới giờ

Trước em cũng làm offer mà nãn quá. tốn tiền sock vip72 các kiểu, tốn cả đống tiền tổng được 80 90$ gì á mà nó pay chỉ thu về được 1.5$ nên cạch offer tới giờ
đólà do bác quá tập trung bu vào site lớn đó còn tự làm thì vẫn là lãi thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom