Newbie cần tìm 1 công việc học hỏi dần lấy kinh nghiệm MMO

hha0710

Banned
Reactions
3
MR
0.323
Chào mọi người, mình là newbie cần tìm 1 công việc vừa học vừa làm để lấy kinh nghiệm ạ

Giống như xin việc fai có cv. Nói ra điểm mạnh điểm yếu của mình. Ví dụ như tôi biết code, tôi giỏi cntt hay tôi có rất nhiều mối quan hệ,... vân vân mây mây...
K có thông tin gì thì k ai để ý bạn đâu

Upvote 0
Giống như xin việc fai có cv. Nói ra điểm mạnh điểm yếu của mình. Ví dụ như tôi biết code, tôi giỏi cntt hay tôi có rất nhiều mối quan hệ,... vân vân mây mây...
K có thông tin gì thì k ai để ý bạn đâu
Vâng cảm ơn b, để mình post lại bài

Upvote 0
làm web với wp đi , hoặc làm youtube , vì giờ điện thoại nào cũng quay tốt rồi , đơn giản thế thôi , cứ làm lâu lên lão làng thôi
còn có vốn thì mở shop đổi tiền , mua bán tiền các kiểu

Upvote 0
làm web với wp đi , hoặc làm youtube , vì giờ điện thoại nào cũng quay tốt rồi , đơn giản thế thôi , cứ làm lâu lên lão làng thôi
còn có vốn thì mở shop đổi tiền , mua bán tiền các kiểu
Mình có web ( site tin tức cùi :v) rồi á, làm yt thì kb làm về chủ đề gì, mong b chỉ giáo

Upvote 0
Mình có web ( site tin tức cùi :v) rồi á, làm yt thì kb làm về chủ đề gì, mong b chỉ giáo
mỗi ngày có cái j , ăn cái , mặc đồ j , gặp cái j cứ quay lại hết đêm về lồng tiếng lại sau , như bọn trên tiktok ấy , còn web thì nên làm cái j mà họ xem đi xem lại , như hướng dẫn , trả lời các câu hỏi , sức khỏe , mẹo hay .... cứ thế mà làm thì từ từ khá

Upvote 0
mỗi ngày có cái j , ăn cái , mặc đồ j , gặp cái j cứ quay lại hết đêm về lồng tiếng lại sau , như bọn trên tiktok ấy , còn web thì nên làm cái j mà họ xem đi xem lại , như hướng dẫn , trả lời các câu hỏi , sức khỏe , mẹo hay .... cứ thế mà làm thì từ từ khá
Cảm ơn b đã chỉ dẫn

Upvote 0
Upvote 0
Có, bạn sẽ chỉ được lợi nếu liệt kê các kỹ năng của mình.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back