Newbie Cần Sư Phụ Ở Đồng Nai Long khánh!

ZeusTaurus

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Lời nói đầu:
Em là Newbei cần một sư phụ ở đồng nai long giúp học từ từ và kiếm thu nhập,hay giúp online củng được ạ.
Mục Tiêu:
Em không quan trọng là tiền lắm,nhưng vấn đề chính em mún kiếm một công việc ngồi tại nhà và kiếm được thư nhập tốt cho gia đình,mục tiêu em là làm ngày càng lên cao.
Quan Trọng:
Em chưa biết gì về việc làm hay cá "Face id" em mong có Admin nào thật sự tin cậy tuyển em làm nhé em sẽ cố gắng học từ từ,em xin cám ơn trước ạ,Phone em: 0918104691

công việc ngồi tại nhà và kiếm được thư nhập tốt cho gia đình,mục tiêu em là làm ngày càng lên cao. ! Vãi cả mục6 tiêu không quan trọng là tiền của bác ! :D

Eo.tớ làm ở bv Cẩm Mỹ đây . :D:D

Bây giờ em chỉ mún có một cộng việc để học kiếm tiền chứ không ai lao đầu vào lại đòi tiền ngay đc đúng không bác!

face ID là gì vậy bác

công việc ngồi tại nhà và kiếm được thư nhập tốt cho gia đình,mục tiêu em là làm ngày càng lên cao. ! Vãi cả mục6 tiêu không quan trọng là tiền của bác ! :D
mình cũng thấy câu đó có vẻ hơi hơi sao đó, ko quan trọng tiền nhưng kiếm thu nhập tốt cho gia đình

Các bác đừng chặt chém quá làm gì, có thể chủ thớt diễn đạt lời văn chưa tốt thôi mà.
Hãy vào hết các box rồi xem box nào phù hợp thì tìm hiểu về cái đó đi đã thớt. Chứ như này nói thật ko ai nhận đâu, coi kẻo dính bẫy scam nữa.

Các bác đừng chặt chém quá làm gì, có thể chủ thớt diễn đạt lời văn chưa tốt thôi mà.
Hãy vào hết các box rồi xem box nào phù hợp thì tìm hiểu về cái đó đi đã thớt. Chứ như này nói thật ko ai nhận đâu, coi kẻo dính bẫy scam nữa.
Vâng em chưa rành lắm ý chung là mun mọi người giúp đỡ thôi T.T

Thế bác chỉ dạy em được không ạ lao vào mà không biết gì đễ bị lừa lắm
Tớ còn chưa làm dc j. Đang tìm su phụ đây :confused::confused::confused:

Cậu nên xài acc chính vào nói chuyện có lẽ có pro tháng ngàn đô hốt ấy :rolleyes:
Chứ lấy acc mới toanh thế này pro không có cảm tình đâu :D =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom