Newbie cần mấy pro chỉ giáo

Cuongsanji

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Thật sự thì em mới biết đến MMO hôm nay ..hiện tại thì em có thời gian và máy các bác kì cựu nào có thể hướng dẫn em cách kiếm tiền đc ko ạ ..em thì mới tìm đến nên hơi mù tịt ạ ..nên có ai có thể chỉ e hướng đi đơn giản cho newbie em cảm ơn nhìu lắm
Bác nào có biết thì chỉ giúp em nha ..bác cứ cho link fb em tự ib cho dể ạ :( :( :(

ra ngoài mà làm ôm máy tính nhiều chỉ bệnh vào người thôi chứ được gì đâu

Upvote 0
Thật sự thì em mới biết đến MMO hôm nay ..hiện tại thì em có thời gian và máy các bác kì cựu nào có thể hướng dẫn em cách kiếm tiền đc ko ạ ..em thì mới tìm đến nên hơi mù tịt ạ ..nên có ai có thể chỉ e hướng đi đơn giản cho newbie em cảm ơn nhìu lắm
Bác nào có biết thì chỉ giúp em nha ..bác cứ cho link fb em tự ib cho dể ạ :( :( :(

có vốn thì pmm mình. fb.com/ket.noi.56 hoặc skype hoanglaota6868

Upvote 0

cẩn thận bị scam nhé. Đặc biệt những người yêu cầu học phí hoặc chuyển tiền làm cái nọ cái kia v.v

Upvote 0
bạn phải tự nghĩ cách thôi, chứ không ai dạy free đâu

Upvote 0
Upvote 0
làm sao bạn ơi mình chưa am hiểu lắm về các lĩnh vực

captcha làm thế nào ạ

dạ em biết :(
hehe, thôi cố gắng tìm hiểu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics