NEWBIE CẦN KIẾM 2-5$ MỖI NGÀY ĐỂ ĐÓNG TIỀN HỌC

PDK11

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như trên em là newbie chỉ có con lap cùi dell i3, mong cao nhân nào đi qua giúp đỡ hộ em.

Bỏ tiền túi ra :v , rình mò canh me mấy pro hyip check site rồi nhảy vào lựa RCB cao học thêm cheat choát. Mới chơi nên chơi hourly 1 day 5 day ( cho dễ :V ) chơi tầm 3 tháng đủ lông đủ lá thì học theo pro của pro post site =))) lúc đó thì cứng tay chơi mấy site lâu dài rồi =))
KLQ: Ai chỉ mình cheat mon với =))

Last edited:
Upvote 0
1 vote cho thớt chơi captcha nha vì nó ko tốn gì ngoài thời gian , nỗ lực và tiền điện cả :)

Upvote 0
Nhiều ông nghĩ rằng cứ có máy tính, có internet, có thời gian rãnh cả ngày là có thể kiếm được vài đô/ngày.
Đâu có dễ gì như vậy, nhiều bro trên này cày bục mặt cả năm trời mà chưa tới con số $10/ngày chứ đừng nói ngồi ăn xổi free mà đòi 2-5$.

Để mình kể trưởng hợp của mình: Thời gian đầu bỏ tiền thuê máy chủ ($5/tháng) làm web phim cho tụi châu Á xem. 4 tháng đầu khi mà ít người biết tới web, số lợi nhuận thu về chỉ chưa tới $1/tháng. Nhưng mình vẫn bỏ công up phim, duy trì web suốt thời gian đó.
Và cuối cùng bây giờ là hơn một năm. Web đó đem về cho mình mỗi ngày $15. Công việc lúc này vô cùng đơn giản, cứ 3 ngày mở máy up video một lần, xong.
Đó là sự đầu tư công sức, tiền bạc, chất xám. Hãy tự động não và nhấc mông lên để tìm hướng đi cho mình, chứ ngồi chờ người ta bày rồi làm theo thì suốt đời cũng đói mốc mồm.

Upvote 0
hix toàn đi đào mấy thớt từ thời nào lên vậy các bác. để các bác newbie ngủ ngon với giấc mơ thần tiên đi nào

Upvote 0
Nhiều ông nghĩ rằng cứ có máy tính, có internet, có thời gian rãnh cả ngày là có thể kiếm được vài đô/ngày.
Đâu có dễ gì như vậy, nhiều bro trên này cày bục mặt cả năm trời mà chưa tới con số $10/ngày chứ đừng nói ngồi ăn xổi free mà đòi 2-5$.

Để mình kể trưởng hợp của mình: Thời gian đầu bỏ tiền thuê máy chủ ($5/tháng) làm web phim cho tụi châu Á xem. 4 tháng đầu khi mà ít người biết tới web, số lợi nhuận thu về chỉ chưa tới $1/tháng. Nhưng mình vẫn bỏ công up phim, duy trì web suốt thời gian đó.
Và cuối cùng bây giờ là hơn một năm. Web đó đem về cho mình mỗi ngày $15. Công việc lúc này vô cùng đơn giản, cứ 3 ngày mở máy up video một lần, xong.
Đó là sự đầu tư công sức, tiền bạc, chất xám. Hãy tự động não và nhấc mông lên để tìm hướng đi cho mình, chứ ngồi chờ người ta bày rồi làm theo thì suốt đời cũng đói mốc mồm.
thật ak bạn??@@ bạn làm bao lâu mới dc, mình cũng làm YTB mà thấy nản quá view èo uột méo tăng dc chút nào:(

Upvote 0
thật ak bạn??@@ bạn làm bao lâu mới dc, mình cũng làm YTB mà thấy nản quá view èo uột méo tăng dc chút nào:(
Mình chạy web đó được 13 tháng rồi, mà chỉ là site nhỏ của mình thôi :D

Upvote 0
Làm youtube thua chủ đề này nhãy chủ đề khác không được nãn
Em thấy youtube cũng ok đó ! bác cứ làm đio_Oo_O

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week