newbie cần hỏi !!

monkey8699

Junior
Reactions
60
MR
0.000
chiện là gần nhà mình cũng có ông chú,nhà ổng có mạng,nhưng ổng ko có tham gia MMO này,nên mình muốn chơi 2 chỗ 1 lúc mà lại mắc công phải tạo thêm 1 acc PP AP nữa!!nếu mình muốn chơi 2 acc mà chỉ cần 1 địa chi PP AP ko thì có được ko
VD : chơi trang neobux mình chơi 2 acc:1 acc là abc...,acc 2 là 123 mà cả 2 acc này cùng 1 địa chi PP,AP là [email protected] thì có được ko ?
mình thank trước nha !!

bạn không thể sử dụng 1 tài khoản pp/alert pay để rút tiền từ nhiều tài khoản onbux/neobux được ( theo tos của nó) nhưng có 1 điều là paypal có chức năng là add 5 mail phụ ( mail này chỉ dùng để nhận tiền / chuyển tiền như mail chính nhưng không thể đăng nhập được) đồng thời add mail phụ cũng để tránh các hacker hack tài khoản paypal. thân

Diễn Đàn Hội PTC Uy Tín Nhất PTC PTCIDOL, Hướng Dẫn Kiếm Tiền Trên Mạng, Kiếm Tiền Trực Tuyến Với PTC, Hội PTC UY TÍN NHÂT PTC PTCIDOL, Kiếm Tiền Online, Kiếm Tiền Trực Tuyến

Upvote 0
bạn không thể sử dụng 1 tài khoản pp/alert pay để rút tiền từ nhiều tài khoản onbux/neobux được ( theo tos của nó) nhưng có 1 điều là paypal có chức năng là add 5 mail phụ ( mail này chỉ dùng để nhận tiền / chuyển tiền như mail chính nhưng không thể đăng nhập được) đồng thời add mail phụ cũng để tránh các hacker hack tài khoản paypal. thân

Diễn Đàn Hội PTC Uy Tín Nhất PTC PTCIDOL, Hướng Dẫn Kiếm Tiền Trên Mạng, Kiếm Tiền Trực Tuyến Với PTC, Hội PTC UY TÍN NHÂT PTC PTCIDOL, Kiếm Tiền Online, Kiếm Tiền Trực Tuyến

ok thank bạn đã chỉ dẫn nha ..!!
ah..khi add mail phụ thì khi đang ký acc 2 mình lấy mail phụ dó để đk đúng hok??

Upvote 0
ừ mỗi thứ 1 cái, cách add có thể search google

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,642
Latest member
DREAMM
Back