Newbie cần giúp

Em mới tham gia tìm hiểu vài cách make money online thấy nhiều trang toàn trả qua paypal mà em chưa có thẻ ngân hàng vậy phải làm sao để chuyển $ về tài khoản pp :eek:
Sẵn giới thiệu giúp em web nào làm khoảng 2-5$/day nếu dc nha :D Đang định viết blog xong treo quảng cáo adf mà rắc rối quá :rolleyes:

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em mới tham gia tìm hiểu vài cách make money online thấy nhiều trang toàn trả qua paypal mà em chưa có thẻ ngân hàng vậy phải làm sao để chuyển $ về tài khoản pp :eek:
Sẵn giới thiệu giúp em web nào làm khoảng 2-5$/day nếu dc nha :D Đang định viết blog xong treo quảng cáo adf mà rắc rối quá :rolleyes:

1. MMO là gì? http://mmo4me.com/pages/landing/

2. Nếu chưa có thẻ ngân hàng thì bạn hãy làm thẻ ngân hàng ngay và luôn

- Nếu đã có CMND và trên 18t thì ra ngân hàng làm thẻ VISA, khuyến khích là ACB để verify Paypal

- Nếu chưa đủ 18t thì nhờ người thân làm, ngoài ra có những cổng thanh toán khác dưới 18t cũng đk đc

3. Bạn muốn kiếm tiền thì tìm hiểu và học hỏi ở forum nha, mới vào nếu muốn 2-5$/day thì chịu khó đầu tư

4. Nếu cần còn gì thắc mắc có thể pm Yahoo mình: boomphan mình sẵn sàng nói những cái mình biết

Có vẻ hổ báo nhưng em cũng là newbie thôi :D

Upvote 0

Tu01697245555

Junior
Reactions
20
MR
0.003
Các bác ơi cho em hỏi ké luôn : em định lập 1 tài khoản QQ để xem QQ bên trung quốc nhưng khi vào site nó bắt đăng nhập , mà e ko tạo đc tài khoản vì lúc em nhập sdt xác minh thì bên đó báo lỗi ,. Bác nào có tài khoản QQ thì cho em dùng chung với ak , hoặc ko dùng nữa thì cho em để e đăng nhập :( .
Inboxx hoặc gửi vào gmail giúp em : [email protected] . Thanks nhiều ak :(

Upvote 0

triam147

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
1. MMO là gì? http://mmo4me.com/pages/landing/

2. Nếu chưa có thẻ ngân hàng thì bạn hãy làm thẻ ngân hàng ngay và luôn

- Nếu đã có CMND và trên 18t thì ra ngân hàng làm thẻ VISA, khuyến khích là ACB để verify Paypal

- Nếu chưa đủ 18t thì nhờ người thân làm, ngoài ra có những cổng thanh toán khác dưới 18t cũng đk đc

3. Bạn muốn kiếm tiền thì tìm hiểu và học hỏi ở forum nha, mới vào nếu muốn 2-5$/day thì chịu khó đầu tư

4. Nếu cần còn gì thắc mắc có thể pm Yahoo mình: boomphan mình sẵn sàng nói những cái mình biết

Có vẻ hổ báo nhưng em cũng là newbie thôi :D
Thank bác :D Mình gửi add friend trên fb òi có gì tư vấn giúp thêm nhá
Còn cái visa gần nhà mình có cái Đông Á bank qua đó làm thẻ luôn khỏi ACB dc ko? :rolleyes:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week