Solved Newbie cần giúp đỡ cách kiếm tiền :)

Status
Not open for further replies.
Em tham gia vào đại gia đình MMO đến nay chắc cũng gần dc 2 tháng rồi :). Cũng đã có 1 số vốn ổn định (khoảng hơn 10$ :">, mấy a đừng cười nhé :D). Đã từng tham gia FB và PTC. Nay đang chán nản vì PTC ban acc dễ dàng wa' và tiền về cũng chẳng được bn, nên đăng đàn mong kiếm sư phụ chỉ giáo giúp vài cách kiếm tiền khác :). Em xin cảm ơn và xin hết ạ >v<

P/s : E có đang chơi HYIP nữa =]]z, nhưng sl nhỏ thôi :P (5$) :D

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Em tham gia vào đại gia đình MMO đến nay chắc cũng gần dc 2 tháng rồi :). Cũng đã có 1 số vốn ổn định (khoảng hơn 10$ :">, mấy a đừng cười nhé :D). Đã từng tham gia FB và PTC. Nay đang chán nản vì PTC ban acc dễ dàng wa' và tiền về cũng chẳng được bn, nên đăng đàn mong kiếm sư phụ chỉ giáo giúp vài cách kiếm tiền khác :). Em xin cảm ơn và xin hết ạ >v<

P/s : E có đang chơi HYIP nữa =]]z, nhưng sl nhỏ thôi :p (5$) :D
HYIP khuyên thật lòng, bỏ đi.
Fanbox cũng khó ăn lắm.
PTC thì cứ đời này qua đời khác mà cày. Nếu chăm chỉ thì 1 ngày kiếm 20$ không khó.

Upvote 0

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Chào bạn,

Bạn là Newbie thì các lĩnh vực đầu tiên cho bạn là Captcha + PTC. Nếu bạn làm được 2 lĩnh vực này thì các lĩnh vực sau này các lĩnh vực khác bạn có thể làm được vì 2 lĩnh vực trên nó giúp bạn rèn luyện tính kiên trì.

Chúc bạn thành công,

Thân.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member