Request newbie cần hướng nghiệp... :(

Tiếp tục la liếm forum đọc và tìm hiểu xem thấy mình hợp vs mảng nào chứ chưa biết gì thì biết ông thích cái gì :v

Upvote 0
Upvote 0
Em là một newbie chưa biết gì hết... anh chị giúp em với ạ.. :(

ĐỌC NHIỀU, NGHIÊN CỨU THÊM VỀ MMO NHIỀU NỮA VÀO

CÁC BOX MMO, GOOGLE TÌM HIỂU VỀ CÁC VIỆC NGON MMO, RỒI CHỌN HƯỚNG PHÙ HỢP VỚI BẢN THÂN

Upvote 0
Mình cũng muốn học MMO r tự tổ chức làm, dân kinh tế, k có backGROUND VỀ IT khổ thật :(, có bạn nào nhận đồ đệ mình theo vs.

Upvote 0
Mình cũng muốn học MMO r tự tổ chức làm, dân kinh tế, k có backGROUND VỀ IT khổ thật :(, có bạn nào nhận đồ đệ mình theo vs.
toàn dùng ngôn từ mỹ miều ghê

chẳng ai tự có sẵn kinh nghiệm về 1 mảng nào đó cả, mà phải bỏ công sức ra mà học, nghiên cứu, cái gì ko có thì học, google, còn thời đại này ko phải người quen của nhau thì chẳng mấy ai dạy cho đâu bạn, may chăng bỏ $ ra thì ng ta bán lại cách kiếm tiền của họ, nhưng cũng toàn bỏ con giữa chợ, lừa đảo, nát...

tốt nhất tự nghiên cứu

Upvote 0
ĐỌC NHIỀU, NGHIÊN CỨU THÊM VỀ MMO NHIỀU NỮA VÀO

CÁC BOX MMO, GOOGLE TÌM HIỂU VỀ CÁC VIỆC NGON MMO, RỒI CHỌN HƯỚNG PHÙ HỢP VỚI BẢN THÂN

em muốn làm android lắm.... nhưng mà giờ thì chưa có kiến thức gì về nó... muốn tự lập làm ra tiền để không làm phiền gia đình nửa.... nhưng giờ cứ như cún con chỉ biết ăn với ngủ..... :((

Upvote 0
Newbie bây giờ hài ghê :D, phải tự tìm kiến thức trước đã, rồi mới đi hỏi sư, mà chưa chắc có chuyện dạy free đâu :p

Upvote 0
đừng bao h bỏ cuộc, ắt sẽ có thành công. tuy nhiên câu này chỉ đúng 1 nửa. hi vọng bạn ở phía 1 nữa tích cực

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,645
Latest member
csnz
Back
Top Bottom