[Newage Bank] Kiếm 35k satoshi mỗi ngày- Minpay 1,5k satoshi có proof

1 ngày 35k satoshi, vậy để claim dc 1BTC thì mất 2857 ngày = gần 8 năm (Nếu như chơi 1 mình, 1 máy) :(
Tính toán vậy có đúng không ta
Thì chơi 100acc là rút ngắn được số ngày

Thì chơi 100acc là rút ngắn được số ngày
bác ngồi đó mà claim 100 acc (100 acc là 100 máy khác nhau à :D )

Hôm nó ra làm phát 50 acc ngồi claim nửa ngày thấy cũng hiệu quả phết đấy nhưng mà không có thời gian nên chịu, ae nào có thời gian cày nó cũng được đấy.

Hôm nó ra làm phát 50 acc ngồi claim nửa ngày thấy cũng hiệu quả phết đấy nhưng mà không có thời gian nên chịu, ae nào có thời gian cày nó cũng được đấy.
Vậy cái này reg cùng 1 IP 1 máy cũng được luôn à bác ơi.

Reg xong nó cho mình một cái thẻ :v thẻ này sẽ tự động tích lũy sht tới 500 thì claim 1 lần :D Ngày max là 35000.

Anh em có thể mua thêm thẻ :v

FYI

mình ref cho bạn rồi. bạn có thể nói rõ hơn không?
cứ để đó nó tứ rút về ví hay là mình phải vào thường xuyên?
1 ip chỉ đc reg 1 acc à?

Thế này nè các bạn cứ tính trong 20' các bạn xử lý đuoc bao nhieu acc thì reg bất nhiêu thoi reg nhiều quá không xử lí được thì cũng uổng phí, như mình thì được 40-50 cứ xong 1 vòng quay lại claim tiếp, trung bình 1h 60k satoshi một ngày các bạn mà chịu khó thì 10h được khoảng 0.006 bit khoảng 8$ gì đấy thì phải , theo mình như thế này là đáng để tốn time đấy, ai rảnh thì cày đi không nó nát :D

có bác nào dep vào ko, sao em dep 1 ngày rồi mà nó vẫn unconfirmed nhể, mà tiền thì trừ rồi :(

hqua dep vào 0.005 BTC rồi, có ai theo ko :D

Attachments

38.6 KB · Views: 33

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,644
Latest member
csnz
Back