[New Site] Kiếm 30$ đơn giản cùng Paid2Refer

ledangduc

Hero
Reactions
282
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề cách kiếm tiền từ site này khá đơn giản.
Đầu tiên đăng ký cái đã: Link ref: Paid2Refer Ủng hộ mình nha :D

Link không ref: Paid2refer.com
Đơn giản thôi nhưng tên tk và pass phải từ 4-12 kí tự :). Sau khi đăng ký bạn sẽ được Bonus 2$ vào Balance :D. Trong mục Referral link nó cho bạn 1 cái link ref việc cần làm của các bạn là phải tuyển ref thật nhiều ở link này ở bất kì nơi đâu: Facebook, Twitter, Blog, Youtube hay các diễn đàn. Mỗi một người đăng kí bằng link ref của bạn, bạn sẽ thu được $0.5 :) Minpay ở trang này là 30$ chấp nhận thanh toán bằng Paypal, Payza, Cheque, Western Union, Money Gram. Bạn kiếm được càng nhiều ref thì đồng nghĩa với việc bạn kiếm được nhiều $ hơn vì thế hãy tích cực tuyển ref như mình nha :D

Lưu ý: Nếu bạn đã không đăng nhập vào tài khoản của bạn trong hơn 30 ngày , tất cả thu nhập của bạn sẽ bị mất.
Trang này mình mới tham gia nên chưa có Proof , thông cảm nha.:(

Thanks vì đã đọc bài :D

Những trang thể loại này hầu hết là không trả tiền,đừng phí thời gian với nó,lúc trước thấy mấy site này là háo hức lắm nhưng rồi chỉ thất vọng thôi!!!

ko biết có phải scam ko nhưng mình tìm thấy nó như thế này
http://zioli.com/referral-scam-list...isitors2cash-com-earnperhit-com-cash1337-com/

I was working for Paid2Refer.com for 2 weeks about 1 hour each day and according to their website I earned $62 during that period of time. I asked for withdrawal of those funds and I had full right to do so according to the faq but for some reason they didn’t pay me and I didn’t hear any single word from them regarding my payout request. This company is fraudulent employer, I don’t recommend to deal with them.

ko biết có phải scam ko nhưng mình tìm thấy nó như thế này
http://zioli.com/referral-scam-list...isitors2cash-com-earnperhit-com-cash1337-com/

I was working for Paid2Refer.com for 2 weeks about 1 hour each day and according to their website I earned $62 during that period of time. I asked for withdrawal of those funds and I had full right to do so according to the faq but for some reason they didn’t pay me and I didn’t hear any single word from them regarding my payout request. This company is fraudulent employer, I don’t recommend to deal with them.

chắc cam rồi thớt ơi, có poof rồi up ảnh em ref cho link thớt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week