New hỏi về zeek!

CHo em hỏi là nếu mình chơi zeek mà không đợi sau 2 tháng để nâng cấp thành viên.Mà nạp tiền vào nâng cấp ngay liệu có được không,và khi đó lãi sẽ chia như thế nào ??:binhsua58:

hyipgreat

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Chat with me via Skype
CHo em hỏi là nếu mình chơi zeek mà không đợi sau 2 tháng để nâng cấp thành viên.Mà nạp tiền vào nâng cấp ngay liệu có được không,và khi đó lãi sẽ chia như thế nào ??:binhsua58:

Trời cậu, được chứ! Cậu google ra 1 đống cậu nhé, chia lãi như bình thường mà

Upvote 0

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
nạp vào luôn thì số Point ban đầu là 110 Point,.. nhưng chưa có lãi là $ nếu muốn có $ thì DEP thêm khoảng 100$ vào mua BID là có $ :D còn k thì cũng như k DEP, nhưng được cái DEP tháng đầu lấy 110 POint thì số VIP sau 2 tháng sẽ nhảy lên khoảng 190 POint ( post 60/60 nhé )

Upvote 0

Alicers

Senior
Reactions
114
MR
0.000
Cái Bonus Balance sẽ nằm riêng biệt với VIP nhé, nó vẫn cộng lãi bình thường, sau 2 tháng Bonus chuyển thành VIP sẽ gộp chung vào với VIP cậu mua

Upvote 0

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
Nạp tiền vào nâng cấp và mua vip thì được chia $ hoa hồng luôn và ngay, còn nếu acc đang chơi free mà nâng cấp không mua vip thì phí $ nhé vì có được chia $ đâu mà nâng.
Do đó:
1- Nâng cấp + đầu tư mua vip
2- Chơi hết free 2 tháng khi points chuyển vip thì nâng cấp

Upvote 0
Nạp tiền vào nâng cấp và mua vip thì được chia $ hoa hồng luôn và ngay, còn nếu acc đang chơi free mà nâng cấp không mua vip thì phí $ nhé vì có được chia $ đâu mà nâng.
Do đó:
1- Nâng cấp + đầu tư mua vip
2- Chơi hết free 2 tháng khi points chuyển vip thì nâng cấp
Nhưng mình được số Point ban đầu là 110,... nếu tính ra k up thì sau 2 tháng số VIP là 150, còn đầu tư luôn Silver tháng đầu thì nó là 190 sau 2 tháng,.. 10$ lấy 40 VIP mà 1VIP =1$ thì có hơn k nhỉ :-"

Upvote 0

choijonbi

Hero
Kindness
Verified
Reactions
793
MR
2.538
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

tốt chứ sao ko! sau 2 tháng bạn còn được vip chuyển từ point bình thường nhé
Nếu chơi pm làm ref tớ sẽ hổ trợ 2 tháng up silver + bonus 50% nhé

Upvote 0

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Bạn muốn chơi như vậy pm mình tư vấn và RB trọn đời :D , ref mình nhiều người cũng vậy nên mình sẽ tư vấn chiến thuật hợp lý cho bạn :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week