New New Bird - bản nâng cấp của rich bird,no more b*** sh** Cash point

TonyTranxx

Junior
Reactions
11
MR
0.001
Nếu ai đã tham gia rich-birds sẽ gặp 1 vấn đề khá khó chịu đó là cash point, cash poin chỉ có thể có sau khi top up nên bản chất là nếu bạn không có ref thì sẽ không thể withdrawn toàn bộ vốn sau này. New birds là 1 bản nâng cấp với cách chơi gần như tương tự rich bird nhưng không còn cash point, không còn cản trở

Cách register khá đơn giản, các bạn click vào Registration (sử dụng Google chrome để site đc dịch sang tiếng Anh)

Sau đó điền email và lấy code kích hoạt được gửi về email

2. Các tính năng khi đăng nhập

Ngoài các tính năng cơ bản như mua, xem và bán. new bird bổ sung sẵn tính năng "Profit calculator" các bạn có thể tự tính toán được thu nhập nếu ngại sử dụng excel để tính tay
- Egg Warehouse được thiết kế để đầy sau 48h nên bạn hãy cố gắng onl tối thiểu 1 lần mỗi ngày để rút vào bán trứng.
Tỷ lệ: 100 eggs = 1 silver, 100 silvers = 1 rub, Purchase/ Withdrawn 50/50
Min pay: 1 rub
Các cổng thanh toán hỗ trợ

Proof mình đã dep hôm nay: 500 rubs

Payment mình sẽ post ngày mai khi đủ min pay
Link site: https://new-birds.com/
Link ref ủng hộ mình:

Khi ref cho mình các bạn không mất gì cả, mình thì được thêm chút bonus, mong cả nhà ủng hộ ^^

thử dùng nhiều VPN mà đăng nhập xem, nhưng thế cũng ko đáng kể đc vì muốn rút tiền bạn sẽ cần dep vào nhiều acc, cần vốn dày hơn ^^

bác nói chính xác oy đó !!
phải trang bị nhiều IP để fake nữa. !!

quan tâm...e vào thì thấy dự án từ 5/2018...chạy đc 2 năm chưa sập là quá ổn rồi....mọi người chú ý Event...:)) chúc ae kiếm tiền vui vẻ ;) ;)

quan tâm...e vào thì thấy dự án từ 5/2018...chạy đc 2 năm chưa sập là quá ổn rồi....mọi người chú ý Event...:)) chúc ae kiếm tiền vui vẻ ;) ;)
yep, ncl cứ để đó mỗi ngày vào 1 lượt bán trứng xong 2 ngày vào rút tiền 1 lần, cũng thong thả cho vui thôi, đợt này dept for fun tí chứ cũng chưa dept nhiều, mà cái bonus mỗi ref level cũng chỉ có 10% 5% 3% 2% 1% giảm dần theo các level nên cũng ko quá nhiều, thêm bảng profit xong khi đối chiếu thì cũng gọi là chấp nhận đc, ko quá to để lo bị scam. h hi vọng nó sống khỏe thêm vài tháng nữa ^^

Bạn ơi,mình rút lần đầu thì được,mà lần sau rút nó cứ báo lỗi"
Không thể kết nối với máy chủ thanh toán. Mã #1" là bị gì vậy bạn biết ko giúp mình với

Không thể kết nối với máy chủ thanh toán. Mã #1" là bị gì vậy bạn biết ko giúp mình với
mình cũng đang bị lỗi này, đang pm cho bọn support của nó, nó kêu hệ thống vẫn bth mà 2-3 ngày rồi mình ko rút đc, hôm trc thì code 3 xong rút đc, h thì sang code 1 :|

Mình check payout thì 24h qua chẳng có ai đc pay cả :| nghi ngờ có vấn đề :s

Hôm nay thấy đã pay lại cho Qiwi và Yandex money nhưng Payeer vẫn chưa rút đc=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom