Got Paid nếu làm tốt 1 ngày có thể được 10$ part 2

chào các bạn!
cách đây 10 ngày mình cung có tạo 1 topicu như tren nhưng vì lý do đã bị xóa vì tuyển ref nên hôm nay mình xin gởi lại và lần này là không tuyển ref nữa
nếu ai đã từng đọc bài của mình thì cung biết đây là hình thức CPI chỉ thích hợp với nhân viên HTKT của các cửa hàng điện thoại
cài 1 ap được 0.5$
PROFF THỨ 3 (138$) NGÀY 14/03 HÔM NAY

mình xin gởi lại pròoff lần 1 ngày 15/01

và lần 2 là ngày 03/02 (hôm nay)

chỉ trong vòng 10 ngày mình kiếm được 34$ đó là sự thật 1 ngày mình kiếm từ 6--8$ có hôm không làm
và lần này mình không tuyên ref mọi thắc mắc của côkác bạn post lên đay mình đi làm về sẽ trả lời hết
hiện nay mình đã làm huong dẫn nên sẽ hơi lâu
và hiện tại doanh thu den thoi diem từ ngày 26-03 là

nếu khong có gì thay doi thi khoang thang 3 vào ngày 03/03 mình sẽ được gần 90$ mình sẽ cập nhật tiếp proff thứ 3

và xin luu ý hình thức này ai biết chạy seo từ gôogle ads và face book ads liên he minh với
yahoo masternamqn88
gởi admin: nếu bài mình sai ruler admin gởi mình tin nhắn đê minh sửa nhé.cảm ơn
site mình đang làm là : UC-UNION.COM
và mình đang làm không dùng máy ảo nhé.làm ăn chân chính thì 1 ngày không ít đâu.chúc anh em chiến tốt
Bác biết chạy quảng cáo ko dạy e với

net này làm với BSTweaker dc ko thớt

Cái này phải Fake IP mới được chú nhỉ, có mấy quán điện thoại lượn IOS và Android cũng lớn nữa. Sợ IP trùng không được ý. Bác chủ làm như nào vậy

Bác có thể làm tut hướng dẫn có hình ảnh hoặc video được không?
E sign up xong không biết làm gì tiếp theo luôn @@
Thanks bác!

ai trả lời dúp êm cái là cái này chiến kiểu nó phân phối link nếu như mình ko cheat ( thay IP được reset modem ) , máy ĐT thật thì nó có thanh toán không nhỉ , chứ thằng adflex mút mùa mới ăn được của nó 1 đồng

$ về :D :D

$ vừa về :D bị trừ hơn 50$ thốn đến tận rốn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week