Got Paid nếu làm tốt 1 ngày có thể được 10$ part 2

gamesthuqn

Junior
Reactions
23
MR
0.000
chào các bạn!
cách đây 10 ngày mình cung có tạo 1 topicu như tren nhưng vì lý do đã bị xóa vì tuyển ref nên hôm nay mình xin gởi lại và lần này là không tuyển ref nữa
nếu ai đã từng đọc bài của mình thì cung biết đây là hình thức CPI chỉ thích hợp với nhân viên HTKT của các cửa hàng điện thoại
cài 1 ap được 0.5$
PROFF THỨ 3 (138$) NGÀY 14/03 HÔM NAY

mình xin gởi lại pròoff lần 1 ngày 15/01

và lần 2 là ngày 03/02 (hôm nay)

chỉ trong vòng 10 ngày mình kiếm được 34$ đó là sự thật 1 ngày mình kiếm từ 6--8$ có hôm không làm
và lần này mình không tuyên ref mọi thắc mắc của côkác bạn post lên đay mình đi làm về sẽ trả lời hết
hiện nay mình đã làm huong dẫn nên sẽ hơi lâu
và hiện tại doanh thu den thoi diem từ ngày 26-03 là

nếu khong có gì thay doi thi khoang thang 3 vào ngày 03/03 mình sẽ được gần 90$ mình sẽ cập nhật tiếp proff thứ 3

và xin luu ý hình thức này ai biết chạy seo từ gôogle ads và face book ads liên he minh với
yahoo masternamqn88
gởi admin: nếu bài mình sai ruler admin gởi mình tin nhắn đê minh sửa nhé.cảm ơn
site mình đang làm là : UC-UNION.COM
và mình đang làm không dùng máy ảo nhé.làm ăn chân chính thì 1 ngày không ít đâu.chúc anh em chiến tốt

Last edited:
chào các bạn!
cách đây 10 ngày mình cung có tạo 1 topicu như tren nhưng vì lý do đã bị xóa vì tuyển ref nên hôm nay mình xin gởi lại và lần này là không tuyển ref nữa
nếu ai đã từng đọc bài của mình thì cung biết đây là hình thức CPI chỉ thích hợp với nhân viên HTKT của các cửa hàng điện thoại
cài 1 ap được 0.5$

chỉ trong vòng 10 ngày mình kiếm được 34$ đó là sự thật 1 ngày mình kiếm từ 6--8$ có hôm không làm
và lần này mình không tuyên ref mọi thắc mắc của côkác bạn post lên đay mình đi làm về sẽ trả lời hết

nếu khong có gì thay doi thi khoang thang 3 vào ngày 03/03 mình sẽ được gần 90$ mình sẽ cập nhật tiếp proff thứ 3
và xin luu ý hình thức này ai biết chạy seo từ gôogle ads và face book ads liên he minh với
yahoo masternamqn88
gởi admin: nếu bài mình sai ruler admin gởi mình tin nhắn đê minh sửa nhé.cảm ơn

App nào vậy ngày 10$ thì tốt quá

chào các bạn!
cài 1 ap được 0.5$

yahoo masternamqn88
nếu em k nhầm thì bác là người đăng bài nhờ gỡ pending 21 ngày sáng nay

share lên đây làm gì thế thớt ?
nếu tuyển ref thì cho em cái link với ^^
còn khoe chơi thì viết rõ chút

net của bác Jack Ma đay mà :D

hôm trước mình pm mà ko thấy bạn rep. giới thiệu cho thằng em đang làm ở TGDD. ngày nó cài chắc cũng trên dưới 10 máy

Có đăng kí cái uc union này rồi, nó approved site rồi, mà sao bỏ vào site nó chả hiện gì là s cậu nhỉ?

thế đây là topic khoe proof chứ không tuyễn ref à :(
cậu ơi mình nói là không tuyển ref mà.site mình đang làm là UC-UNION.COM cậu khó ở bước nào thì post lên mình hỗ trợ cho.mọi thắc mắc minh se giải đáp o trang này hết

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom