nếu có 1 tool như thế nầy thì có kiếm dc tiền không nhỉ ?

mà bác có đang làm chưa đấy, hay mới chỉ ở bước nói thôi.
đã test thử sơ bộ rồi đó chứ pác. làm bằng tay các công đoạn down torrent rồi up lên host bla bla. tính toán thì ko thể ở mức 1.5 phút 1 bài viết với 1 file film 700mb dc. nếu là các dạng soft ebook thì có thể.

mình nghĩ ko tốn lắm đâu, làm con vps giá 3$ + hosting domain nữa mình tính toán thì tháng chi ko quá 20$ cho 1 site đâu cậu
xém té ghế, ảo tưởng quá, nên triển khai để thấy thực tế nó thế nào.

mình nghĩ ko tốn lắm đâu, làm con vps giá 3$ + hosting domain nữa mình tính toán thì tháng chi ko quá 20$ cho 1 site đâu cậu

Chạy bot thì server phải mạnh, HDD phải to, không biết bạn tính chạy con bot này trên server nào thế? :-ss

xém té ghế, ảo tưởng quá, nên triển khai để thấy thực tế nó thế nào.

uhm để mình triển khai là biết ngay thôi

Chạy bot thì server phải mạnh, HDD phải to, không biết bạn tính chạy con bot này trên server nào thế? :-ss

thì xài vps 3$ month á cậu

nếu các bác muốn có traff thì có thể dùng tool traffic pro của thanh nhọ chạy bằng ssh này đảm bảo traffic lên ầm ầm

dc đó bác

rất khó nói 1 ngày bao nhiêu bài. vì còn phụ thuộc vào lượng torrent down về nữa. nhiều seed thì down nhanh chứ gặp ít thì down tới mùa quít và nén và giải nén file, tốc độ up lên host nữa. nên mình chắc là ko thể dc 1000 bài 1 ngày . tính ra ~ 1.5 phút là dc 1 bài à quá nhanh cho những công đoạn trên . tốc độ này mình cho là khó khả thi lắm. tầm 5 phút 1 bài thì chấp nhận dc

Bác này đòi 1 ngày 1000 bài từ torrent sao . khó lắm bác . nếu mà chơi tv show + movie thì may ra poost đc tầm 500 bài . cơ mà pot là 1 chuyện . còn có tiền lại la` 1 chuyện khác .vì tv show chúng nó toàn down của bọn rlsbb, sceper , rapidmoviez hết cả

P/s . Bác muốn xài vps 3$ để giảm chi phí thế thì bác down cái 1000 bài post kia về dung lượng đâu chứa dc trong cái vps 3$ của bác . chưa kể vps bác mua của mấy ông trên đây có khi die bất thình lình thì coi như xong . còn dedi thì khá chát

Last edited:
Bác này đòi 1 ngày 1000 bài từ torrent sao . khó lắm bác . nếu mà chơi tv show + movie thì may ra poost đc tầm 500 bài . cơ mà pot là 1 chuyện . còn có tiền lại la` 1 chuyện khác .vì tv show chúng nó toàn down của bọn rlsbb, sceper , rapidmoviez hết cả

P/s . Bác muốn xài vps 3$ để giảm chi phí thế thì bác down cái 1000 bài post kia về dung lượng đâu chứa dc trong cái vps 3$ của bác . chưa kể vps bác mua của mấy ông trên đây có khi die bất thình lình thì coi như xong . còn dedi thì khá chát

đọc kỹ post của mình, mình bảo 1 bài 5 phút là tạm chấp nhận dc thì 1 ngàu cao lắm là 300 bài thôi cậu à. với nữa down xong up lên rồi xóa đi thôi, để làm gì, nên ko lo lắm đâu. mấy tool dạng nầy copy đem qua vps khác dc mà,die thì qua vps khác làm lại thôi

Hình như có cái PTUtool rồi? Có gì khác nhau à?

củng gần gần vậy đó cậu, đang tham khảo nên xài tool nào mà

đọc kỹ post của mình, mình bảo 1 bài 5 phút là tạm chấp nhận dc thì 1 ngàu cao lắm là 300 bài thôi cậu à. với nữa down xong up lên rồi xóa đi thôi, để làm gì, nên ko lo lắm đâu. mấy tool dạng nầy copy đem qua vps khác dc mà,die thì qua vps khác làm lại thôi

Nhìn lại post #1 của bác bác ghi bao nhiêu bài .

với lại bác ghi làm xong thì xoá . cái này nói thì đc nhưng khó lắm bác . chắc bác cũng nên biết là mấy site torrent mà hit and run rất dễ bị ban nick

với lại bác ghi làm xong thì xoá . cái này nói thì đc nhưng khó lắm bác . chắc bác cũng nên biết là mấy site torrent mà hit and run rất dễ bị ban nick

donate leech tẹt bô luôn

Sao không phải là các trang blog lớn để lấy bài mà phải lấy torrent các bác, mình biết là torrent thì nguồn nó nhanh nhất, nhưng mà các site lớn thì có người leech về ngay, chậm hơn 1 2 hôm thôi. Nếu mà tải từ host về, rồi làm các bước như #1 thì đơn giản, cơ mà khó ở cái site, làm sao có ăn là một chuyên khó.

Còn cần gì vps hay dedicated gì đâu, con vps google là chạy tẹt ga rồi.

thảo luận trên forum thì cậu phải xem bài mới nhất mình post trên topic chứ, post #1 đâu phải ai củng cập nhật đâu cậu. yên tâm là mình cùng quan điểm với bạn @tacnep là sẽ donate chứ không hit and run.

Sao không phải là các trang blog lớn để lấy bài mà phải lấy torrent các bác, mình biết là torrent thì nguồn nó nhanh nhất, nhưng mà các site lớn thì có người leech về ngay, chậm hơn 1 2 hôm thôi. Nếu mà tải từ host về, rồi làm các bước như #1 thì đơn giản, cơ mà khó ở cái site, làm sao có ăn là một chuyên khó.

Còn cần gì vps hay dedicated gì đâu, con vps google là chạy tẹt ga rồi.

lấy từ nguồn nào thì củng phải down về và up lên host thôi mà cậu,hồi xưa có ugotfile xài cái link của nó luôn rồi mình chỉ việc thay id của mình vào là chiến được, chia 7/3 . vẫn tốt chán, mà h không biết có site nào có tính năng như ugotfile không nữa

lấy từ nguồn nào thì củng phải down về và up lên host thôi mà cậu,hồi xưa có ugotfile xài cái link của nó luôn rồi mình chỉ việc thay id của mình vào là chiến được, chia 7/3 . vẫn tốt chán, mà h không biết có site nào có tính năng như ugotfile không nữa

Thì vậy quá đơn giản rồi còn gì, download về và upload lên lại cũng đâu mất thời gian lắm đâu, tầm file 1GB thì lâu lắm thì 10 phút là có một bài rồi.

Quan trọng nguồn khách vào site thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back