nếu có 1 tool như thế nầy thì có kiếm dc tiền không nhỉ ?

ff8_khang

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
nếu có 1 tool tự động down torrent về, hoặc các host .rồi unrar sau đó cho file giới thiệu của mình vào, rồi nén lại, up lên host rồi post bài lên blogge hoặc wp. 1 ngày tầm 1000 bài. liệu có kiếm dc tiền không nhỉ

99% là kiếm được tiền nhưng làm tool kiểu này thì cực kì khó (rất rất rất..... khó)

auto down tor thì dựa vào rss cho nó tự down về thì dễ rồi. auto unrar rồi nhét cái giới thiệu nữa bao thốn

99% là kiếm được tiền nhưng làm tool kiểu này thì cực kì khó (rất rất rất..... khó)
cho mình hỏi là khó ở công đoạn nào vậy bạn ?
auto down tor thì dựa vào rss cho nó tự down về thì dễ rồi. auto unrar rồi nhét cái giới thiệu nữa bao thốn
thốn chỗ nào nhờ bạn thông não giúp mình với

Ý bạn là bạn đang có tool thế này rồi bây giờ hỏi cách kiếm tiền với nó phải ko :D

thớt pr hàng trá hình à??

Mình từng có ý định code tool như thế này từ rất lâu rồi, thực ra cũng ko quá khó nhưng nó hơi nhiều phần ghép lại với nhau, dễ phát sinh lỗi, test mệt + mình ko phải dân IT + lười nữa. Nếu bạn code đc tool rồi thì ko cần hỏi trên này làm gì, cứ cắm cho nó chạy trên 1 con dedicated server khoẻ khoẻ là được. Vì là auto hết nên pretime thấp (<30 phút), chắc chắn ko dưới $1000/Tháng kể cả khi bạn ko biết SEO nhiều đi nữa. Các site to như rlsbb hay legend onedll/wrzko chắc cũng đều dùng auto dạng này. Good luck, chỉ cần giỏi thực sự thì có đi sau vẫn kiếm bội tiền :D

Các site to như rlsbb hay legend onedll/wrzko chắc cũng đều dùng auto dạng này. Good luck, chỉ cần giỏi thực sự thì có đi sau vẫn kiếm bội tiền :D
mấy site đó làm gì có auto :D toàn người post đó :D auto sao nhanh = người được :D
auto torrent thì có thằng này ok này http://wbot.wscripts.net
nói chung kiếm được mấy ông author chăm chỉ ngon gấp vạn lần auto :D

PTU giờ còn khái niệm spam hả mấy bác , kiếm author và bài chất lượng mà post đi , khi xưa ptu ít phát triển thì có thể spam giờ thì trường hợp đó rất rất ít

Ý bạn là bạn đang có tool thế này rồi bây giờ hỏi cách kiếm tiền với nó phải ko :D

mình mới tìm dc tool như thế, nhưng phải tốn tiền mua nên mới lên đây nhờ mn tư vấn nè

thớt pr hàng trá hình à??

mình có hàng đâu mà pr cậu

Mình từng có ý định code tool như thế này từ rất lâu rồi, thực ra cũng ko quá khó nhưng nó hơi nhiều phần ghép lại với nhau, dễ phát sinh lỗi, test mệt + mình ko phải dân IT + lười nữa. Nếu bạn code đc tool rồi thì ko cần hỏi trên này làm gì, cứ cắm cho nó chạy trên 1 con dedicated server khoẻ khoẻ là được. Vì là auto hết nên pretime thấp (<30 phút), chắc chắn ko dưới $1000/Tháng kể cả khi bạn ko biết SEO nhiều đi nữa. Các site to như rlsbb hay legend onedll/wrzko chắc cũng đều dùng auto dạng này. Good luck, chỉ cần giỏi thực sự thì có đi sau vẫn kiếm bội tiền :D

thanks cậu, tool thì có rồi quan trong là phải đầu tư mua nữa, không biết hiệu quả thế nào

mấy site đó làm gì có auto :D toàn người post đó :D auto sao nhanh = người được :D
auto torrent thì có thằng này ok này http://wbot.wscripts.net
nói chung kiếm được mấy ông author chăm chỉ ngon gấp vạn lần auto :D

đúng rồi đó cái thằng mình đang nói tới là http://wbot.wscripts.net, không biết là có thể kiếm dc tiền từ nó không nhỉ

Sborg 7$ / tháng. Có chức năng này rồi. Có cả watermark vào ảnh luôn

đúng rồi đó cái thằng mình đang nói tới là http://wbot.wscripts.net, không biết là có thể kiếm dc tiền từ nó không nhỉ
tất nhiên kiếm được, làm cái site WP, cài yoast seo vào , làm con wbot này nữa chạy tầm tháng đổ lên là có thể có sale, hên thì vào page1 google luôn.
cơ mà chi phí tốn lắm, muốn seed thì p đầu tư dedi xịn, ko seed thì tốn tiền torrent... tóm lại chả được bao nhiêu :)) vì có cả tá thằng cũng chạy con bot đó :)) mà chúng nó chạy lâu rồi :D
cậu muốn chơi lâu dài thì kiếm vài anh em thân thiết chia nhau ra mà kéo torrent r post tay, style đẹp, chịu khó 1 tg ngon ngay.

Sborg 7$ / tháng. Có chức năng này rồi. Có cả watermark vào ảnh luôn

sao mình tìm trên gg thì thấy chỉ có ra http://www.sborg.in/index.php nó là vps mà, có đúng là thế không cậu

tất nhiên kiếm được, làm cái site WP, cài yoast seo vào , làm con wbot này nữa chạy tầm tháng đổ lên là có thể có sale, hên thì vào page1 google luôn.
cơ mà chi phí tốn lắm, muốn seed thì p đầu tư dedi xịn, ko seed thì tốn tiền torrent... tóm lại chả được bao nhiêu :)) vì có cả tá thằng cũng chạy con bot đó :)) mà chúng nó chạy lâu rồi :D
cậu muốn chơi lâu dài thì kiếm vài anh em thân thiết chia nhau ra mà kéo torrent r post tay, style đẹp, chịu khó 1 tg ngon ngay.

có vẻ như cậu củng làm cái vụ nầy rồi, có thể cho mình thêm 1 vài kn để chiến vụ nầy không cậu, nếu 1 ngày post chừng 500 bài thì liệu 1 ngày dc tầm 5$ ko ?. mình thấy giữa post tay và chạy auto kiểu nầy củng đâu có gì khác nhau đâu cậu. có chăng là làm kĩ hơn tí thôi mà

Nếu viết 1 tool có thể thao tác vps từ xa thì sao nhỉ

tớ đang chạy nè. kiếm cũng khá :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back