Ask Network trả tiền mua video youtube để đặt offer

chipzukon

Senior
Reactions
87
MR
0.020
Insuree Balance
0
CÓ 1 network trả mình 900$ để mua video đặt offer . Mình đã nhận được tiền rồi. Mình muốn hỏi video mình là reup không biết khi bị khoá video thì net có đòi $ k nhỉ >

Thank you for working with us. If you happen to see a claim from ”Network_Of_One_Investment“ in your YouTube account, please do acknowledge the claim. Nghĩa là sao vậy mọi người ?

Bán bán video bao nhiêu view mà đc 900$ luôn thế
Của mình có 600K view . Nhận đc mail của network muốn đặt offer j đó trên video đó vs giá 900 $ . Trong khi kênh mình vừa bị đã khỏi Quiz và tắt kiếm tiền youtube . Không biết nó mua thế có đặt đc offer j đó không hay sau nó đòi lại $ nhỉ :D

mình cũng nghe có bọn network đi mua video reup, bị tắt quảng cáo
K hiêu cái này nhưng kệ . Kênh bi tắt kiếm tiền lại có thằng mua video :D

nó mua về nó bật được kiếm tiền đó

Thank you for working with us. If you happen to see a claim from ”Network_Of_One_Investment“ in your YouTube account, please do acknowledge the claim. Nghĩa là sao vậy mọi người ?
cái này có nghĩa là net nó vào nhận bản quyền cái clip đó và dĩ nhiên nó sẽ hiện quảng cáo của net, kể cả bạn có bị tắt kiếm tiền hay không

mình cũng muốn bán thớt giúp mình với. mình có 1 có 1 kênh nhiều view lắm

có cái video thần chết ngủ quên 1triệu view mà cũng bị tắt kiếm kiếm tiền luôn rồi, sao chủ thớt may mắn thế

:)) CHết kênh lại nhặt đc tiền

video 4 triệu view mà chưa đc đồng nào đây, dkm quz nó kiếm tiền xong nó đá, giờ vào net này nó cũng ăn no mà chưa pay

Đã mua rồi thì phải chấp nhận rủi ro.bọn network nó cũng khôn lắm chứ bạn.nên tiền về tay bạn rồi thì kệ tụi nó tự xử.bạn lo gì chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom