Net paid khá lâu

đợt trước làm taiga con nectar , sau nó trừ sạch vì báo fraud nhưng vẫn ko ban :D có vẽ đáng để thử
pro là đây chứ đâu

Giới thiệu mình với. Đang tìm 1 net để chơi hoài mà k có :(

dạo này k chơi freak nữa hả smod :D

Vẫn lead, mà nó chuyển wa tháng rồi, đệch, nó bảo VN cheat nhiều wa. Vãi. Chơi adult! Tháng sau no chuyển về tuần!

cái net adult của nó iem ko kham đc :(. còn freak giờ nát quá, chả còn con nào hjx hjx

Nó là trung gian, lấy off net khác về. Mà off net khác nó có CAP. Canh h là nó ra thôi. Hết CAP nó ra tào lao!

Nó là trung gian, lấy off net khác về. Mà off net khác nó có CAP. Canh h là nó ra thôi. Hết CAP nó ra tào lao!
em vẫn còn kẹt hơn 100E ạ, bao giờ nó paid xong e mới dám chơi tiếp T_T, nhân tiện cho hỏi a làm ios hay android ạ

em vẫn còn kẹt hơn 100E ạ, bao giờ nó paid xong e mới dám chơi tiếp T_T, nhân tiện cho hỏi a làm ios hay android ạ

Cả 2! ios đa số trên iphone. ipad nhiều khi hiện off mà không lead đâu!

taiga có paid qua WMZ. mà loại tài khoản của mình là formal: khoong đc nhận quá 600/day. Co cách nào nâng cấp lên để nhận được nhiều hơn ko nhỉ?

taiga có paid qua WMZ. mà loại tài khoản của mình là formal: khoong đc nhận quá 600/day. Co cách nào nâng cấp lên để nhận được nhiều hơn ko nhỉ?
bạn upgrade thông tin trong phần personal details để lên đc loại tài khoản thứ 2 ( ko nhớ lắm) - chọn đầy đủ họ tên, sđt, địa chỉ theo cmnd + up 2 mặt cmnd lên chờ 24h duyệt là xong. sau đó cài cái wm keeper winpro vào sẽ nâng lên đc mức 2

e đang thừa 1 tk wmz k bị limit k dùng tới đây, bác ở HN k? Nếu ở HN, gặp trực tiếp e đưa bác để bác change mail vs số đt là bác an tâm sử dụng :D .
Bác có thể cho e xin skype bác đc k? e mới đang tập tành chiến solo net, kinh nghiệm còn non quá, nhiều cái chưa đc rõ, muốn kết bạn vs các bác để có gì tiện giúp đỡ, trao đổi cho nhau

Có gì đâu, đó là điều bình thường, nó paid sau 3 tháng, mỗi tội làm nhiều là nó *** paid thôi =))

Có gì đâu, đó là điều bình thường, nó paid sau 3 tháng, mỗi tội làm nhiều là nó *** paid thôi =))
pro có thể cho e hỏi tên 1 số net dễ reg để tự thực hành chiến solo k bác. à mà avazu của bác, mấy hôm nay có bị deley thông tin ở dashboard k? e bị deley quá, nên k tést lead để chiến đc. Bác có thể cho e 1 chút kinh nghiệm k?

Em test net và paid khá lâu từ tháng 12 đến giờ mới paid. Net không hỏi gì thêm, paid cách âm thầm. Liệu có nên tiếp tục không ạ, và nên giữ min ở khoản bao nhiêu là tốt nhất ạ. INFO VietNam.
bác tự reg đc hay đi mua ạ. Bác có thể hướng dẫn e reg hoặc mua k ạ .

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom