Ask Net nào chấp nhận info VN

Status
Not open for further replies.

ToNyTran2014

Senior
Reactions
231
MR
0.116
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang nghiên cứu chiến cpa real traffic, pro offer nào biết net nào chấp nhận info VN thì chỉ mình với.

Nếu ko tiện pub thì làm ơn inbox mình nhé. thanks nhiều

Mình đã đọc qua các tut hướng dẫn chơi real trên mạng nên h muốn thử để xem kế quả thế nào và có duyên với nghề offer real hay ko thôi ah. (newbie 100% chưa biết cheat offer là gì)

Last edited:
Net chấp nhận info VN cả đống

Theo mình bạn nên search theo keywork "Top CPA" và email cho support xem có chấp nhận VN hay ko.

Vì cơ bản mình thấy họ ko cấm, tuy nhiên tài khoản nhận đa số là Bank và Paypal.

Đối vs Paypal VN thì chả sao nhưng cày cuốc cả tháng nhận về cái lở limit lại khổ.

Theo mình bạn nên search theo keywork "Top CPA" và email cho support xem có chấp nhận VN hay ko.

Vì cơ bản mình thấy họ ko cấm, tuy nhiên tài khoản nhận đa số là Bank và Paypal.

Đối vs Paypal VN thì chả sao nhưng cày cuốc cả tháng nhận về cái lở limit lại khổ.
mình tính làm real traffic thì cũng có dc bao nhiêu tiền đâu mà lo limit

có nhiều đâu mà sợ limit, với lại mình tính làm real traffic thì cũng có dc bao nhiêu đâu mà lo

Tính dài đi bác ạ. Vì Paypal chơi lâu dài ko ổn. Mình đã từng chơi và limit thì coi như đổ sông đổ biển.

Net VN sẽ chấp nhận info VN, Mobiadzone đi :v
SharkGames cũng chấp nhận VN đấy mà reg phải fake được traffic cho nó xem, show cả link

có anh em nào chiến rồi cho mình xin ít review với, thanks
Cứ máy thật cài đặt, traffic thật là được paid thôi bạn. Net VN nên chơi chân chính sẽ có $ thôi :D

cái vụ fake traffic mình ko rành lắm :oops:
Chắc quăng đại cái Google Analytics + link site là được, ăn nói khéo chút, hôm qua nó bảo mà chưa kịp làm gì hôm nay nó rejected luôn :v

Mình đang nghiên cứu chiến cpa real traffic, pro offer nào biết net nào chấp nhận info VN thì chỉ mình với.

Nếu ko tiện pub thì làm ơn inbox mình nhé. thanks nhiều

Mình đã đọc qua các tut hướng dẫn chơi real trên mạng nên h muốn thử để xem kế quả thế nào và có duyên với nghề offer real hay ko thôi ah. (newbie 100% chưa biết cheat offer là gì)
ko biết net nào, nhưng thớt có thể share cho mình mấy tut đó đc ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom