Request NET gửi 0.01$ ghi xác nhận tài khoản Paypal.

loicon001

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Hi các bác.
Hôm qua NET nó gửi cho em 0.01$ và ghi kèm thông báo "This is only a transaction to verify your PayPal account. The payout with the total amount will follow according to our TOS". Dịch ra là nó muốn xác nhận thông tin tài khoản paypal của em.

Các bác cho em hỏi là NET làm như vậy thì nó check được gì ạ. Nó có check được thông tin tài khoản paypal của em hay tất cả các mail phụ của em đều thuộc 1 tài khoản paypal không ạ.
Thank các bác ghé qua :D

Hi các bác.
Hôm qua NET nó gửi cho em 0.01$ và ghi kèm thông báo "This is only a transaction to verify your PayPal account. The payout with the total amount will follow according to our TOS". Dịch ra là nó muốn xác nhận thông tin tài khoản paypal của em.

Các bác cho em hỏi là NET làm như vậy thì nó check được gì ạ. Nó có check được thông tin tài khoản paypal của em hay tất cả các mail phụ của em đều thuộc 1 tài khoản paypal không ạ.
Thank các bác ghé qua :D

Gửi tiền sang thì sẽ check được:

HỌ TÊN <<<< họ tên đặt kiểu VN là toạch luôn từ vòng đầu gửi xe :rolleyes:
Đã VER hay chưa
US hay ko phải US

còn lại ko check dc ra gì đâu, nếu nó ko xin dc PP cho quyền check, nó phải tự gửi $ thế này chứng tỏ nó cùi bắp thôi, kkk

mà mấy bữa nữa Paid hoặc Canceled cũng biết ra ngay nó check dc ra hay ko ấy mà

còn nếu nó tay to, công ty lớn...... PP cho quyền check thêm, thì check dc ra rất nhiều thứ nữa, mình từng bị Net check roài, sốc với nó luôn, những thứ tưởng ko thể nào biết mà nó vẫn biết và đã thiệt hại gần 700$ obama, giờ phải rút kinh nghiệm =.= :(

.

Last edited:
nó check thử tên là biết phải VN ko, paypal VN mà info lúc reg net là nước ngoài thì xác định ko nhận đc thanh toán nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom