Mình newbie giờ tính đầu tư lúc đầu up lên gold + thuê 100 ref thì có lãi ko các bác ?

Mới chơi đừng lên gold ngay, chơi standard đến tầm 200rr thì tính đến lên gold, lãi thì khó mà có ngay được, chơi ptc neobux xác định phải lâu dài và kiên trì.

làm task đi cho lành.^.^
làm task từ level0 với newbie hiện giờ khó vãi ra ấy!

Neobux đã hỗ trợ mảng khảo sát khá tốt mọi người nhé, nếu thuận lợi mỗi ngày một có thể làm được 1 khảo sát giá trị trên 1$.

yesterday 6/12/2019, một ngày đẹp giời với 9 khảo sát làm được.

có cách nào nhập lại cái ref ko bác, em lỡ đăng ký non ref trước khi thấy bài của bác mất òi huhu
Lập acc mới thôi bạn, reset modem, reset trình duyệt, acc cũ sẽ tự xóa sau 30 ngày.

Lập acc mới thôi bạn, reset modem, reset trình duyệt, acc cũ sẽ tự xóa sau 30 ngày.
Mình lập acc mới rồi tên là DinhHuyj*** , bác có thể hướng dẫn em làm khảo sát được không, em làm hơn mấy chục cái ăn được 3 cái thui :((

Neobux đang là trang làm khảo sát mạnh nhất hiện nay, tháng 12 này cuối năm lượng mua sắm nhiều nên số lượng khảo sát cũng rất dồi dào. 1 ngày nếu tích cực làm khảo sát có thể đạt 3$ là không khó

Attachments

89.6 KB · Views: 78
Neobux đang là trang làm khảo sát mạnh nhất hiện nay, tháng 12 này cuối năm lượng mua sắm nhiều nên số lượng khảo sát cũng rất dồi dào. 1 ngày nếu tích cực làm khảo sát có thể đạt 3$ là không khó
Bác có làm cái Your surveys 0,85$ trên Neobux ko? 2 hôm nay mình làm thành công 2 khảo sát nó báo đã credited vào tài khoản Neobux mà ko thấy cộng tiền vào tk?

Bác có làm cái Your surveys 0,85$ trên Neobux ko? 2 hôm nay mình làm thành công 2 khảo sát nó báo đã credited vào tài khoản Neobux mà ko thấy cộng tiền vào tk?
cái Your Survey đó tôi chả làm mấy vì hay bị loại sớm, trường hợp của bạn đã làm xong khảo sát nhưng chưa được cộng tiền là do bên cung cấp khảo sát vì một lý do nào đó đang xem xét bài khảo sát của bạn có hợp lệ hay ko, họ chưa chuyển cho Neobux thì Neo cũng ko chuyển cho bạn.

cái Your Survey đó tôi chả làm mấy vì hay bị loại sớm, trường hợp của bạn đã làm xong khảo sát nhưng chưa được cộng tiền là do bên cung cấp khảo sát vì một lý do nào đó đang xem xét bài khảo sát của bạn có hợp lệ hay ko, họ chưa chuyển cho Neobux thì Neo cũng ko chuyển cho bạn.
Ok, thank bác nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,234
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom