Thống kê ngày 29/8/2018:

Dir: 13 Upd | Rent: 650 Upd

Earnings
Rented: $4.060 (406)
Direct: $0.000 (0)
Both: $4.060 (406)
Net: $3.500
Averages
Avg. of rented: 0.625
Avg. of direct: 0.000
Avg. of both: 0.612
Expenses
Recycling: $0.560
Renewing: $0.000
AutoPay: $0.000
Total expenses: $0.560

Thống kê ngày 30/8/2018

Dir: 13 Upd | Rent: 650 Upd
Earnings
Rented: $3.980 (398)
Direct: $0.020 (4)
Both: $4.000 (402)
Net: $-11.460
Averages
Avg. of rented: 0.612
Avg. of direct: 0.308
Avg. of both: 0.606
Expenses
Recycling: $0.700
Renewing: $14.760
AutoPay: $0.000
Total expenses: $15.460

bác ơi em thử vào trang neobux mà nó chặn người vietnam bác ợ :(

Đầu tư là để có lãi chứ ko có lãi thì buồn lắm. Tuy rằng khởi đầu tôi chơi free một thời gian, nhưng sau đó khi đã hiểu nó thì tôi đầu tư một khoản $ để đẩy nhanh quá trính phát triển. Tôi bỏ 70$ để nâng cấp Golden và 15$ để mua ref bằng tiền thật. sau đó tôi dùng tiền kiếm đc từ RR để tái đầu tư, mở rộng ref. Cho đến giờ tôi mới rút từ Neobux về tk 37$. tức là cả quá trình tham gia Neobux đến thời điểm hiện tại tôi đang lỗ 48$. Đổi lại tôi có đc 600 RR gia hạn gần như tối đa. Nếu tôi muốn thu hồi vốn thì tôi chỉ việc dừng chơi Neobux, nhưng các RR thì vẫn tiếp tục mang $ về và còn kiếm thêm một khoản lãi chênh lệch đáng kể cho tôi.
Vì vậy câu Không kiếm được bao nhiêu của bạn tương đối mơ hồ. Đúng là tôi chưa kiếm đc lãi bao nhiêu lúc này, nhưng đó là vì tôi ko có nhu cầu, điều tôi muốn là duy trì và mở rộng quy mô acc của tôi.

Để dễ hình dung thì các bác xem biểu đồ thu nhập theo thời gian thực của tôi. Tôi bắt đầu chơi Neobux từ tháng 10 năm ngoái.Tất cả giá trị đều âm, nếu nhìn kỹ giai đoạn đầu là tôi chơi free, đến bước nhảy lớn đầu tiên đó là khi tôi đầu tư nâng cấp, sau đó biểu đồ tăng dần lên và khi nào có đợt gia hạn RR thì nó lại đi xuống, nhưng có thể thấy rằng càng đến hiện tại thì tốc độ đi lên của biểu đồ đã cải thiện đáng kế, điều đó chứng tỏ tôi đang kiểm soát được thu nhập của mình để chuẩn bị cắt lỗ.

View attachment 116491
cũng định nối bước theo bác....

Dm nó, các bác có biết thằng Neobux này sau bao lâu Account không hoạt động thì chúng nó reset tài khoản hoặc xóa khóa tài khoản không ? em đang a cay nó đây.

Dm nó, các bác có biết thằng Neobux này sau bao lâu Account không hoạt động thì chúng nó reset tài khoản hoặc xóa khóa tài khoản không ? em đang a cay nó đây.
30 ngày không hoạt động là nó tạm treo rồi, tiền bạc để trong đó mất hết.

Không chịu đọc gì còn trách với chả móc!

2018 rồi có nên def vào neobux nữa không các bác. em biết tới neobux từ ngày nó mới ra nhưng em không chiến. giờ chiến k biết có muộn quá không híc

2018 rồi có nên def vào neobux nữa không các bác. em biết tới neobux từ ngày nó mới ra nhưng em không chiến. giờ chiến k biết có muộn quá không híc
Neo biết mini job thì hãy nhảy vào k thì ngồi nhìn thôi

Neo biết mini job thì hãy nhảy vào k thì ngồi nhìn thôi
Ko làm minijob nhiều mà vẫn ngồi nhìn mỗi ngày có 4$ về tk đây. B biết minijob thì chia sẻ một chút cho ae đi chứ, hỏi mấy lần k thấy trả nhời gì?

mini job thấy chuối ghê.nhất là cái help us find gì ấy.Tìm loạn mắt mà có khi vẫn sai==> new làm là dễ nản
Tùy cái thôi, nhiều ae vẫn kiếm được từ các task lv0

Ko làm minijob nhiều mà vẫn ngồi nhìn mỗi ngày có 4$ về tk đây. B biết minijob thì chia sẻ một chút cho ae đi chứ, hỏi mấy lần k thấy trả nhời gì?
share xog thi job nó cũng hết rồi :))

share xog thi job nó cũng hết rồi :))
hết thì sẽ ra id mới lo gì, share đi đừng ngại ngần. Úp mở hoài không tốt cho sức khỏe của ae

Bữa nọ có cái task 6 cent thì làm ngon.còn task vẽ ô 1 cent làm ngấy quá
Cố gắng làm đúng nhiều task lv0 để lên lv1, vừa rồi có task find address rất dễ, vừa ăn tiền vừa lên lv

không muộn, trong khi các site khác scam liên tục thì neobux vẫn sống khoẻ, cần kiên trì và đầu tư đúng cách sẽ có thành quả! avg của neobux tuy không được cao lắm nhưng nó ổn định ở mức chấp nhận được!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back