Cái diễn đàn này giờ thành cáo hết rồi :D những bài viết thế này chỉ coi như mua vui giải trí hoặc đi lòe gà mới thôi chứ thời này đâm đầu vào neobux mà muốn kiếm trăm $ 1 ngày thì e là vốn đầu tư ko dưới 9 con số đâu :p

Cái diễn đàn này giờ thành cáo hết rồi :D những bài viết thế này chỉ coi như mua vui giải trí hoặc đi lòe gà mới thôi chứ thời này đâm đầu vào neobux mà muốn kiếm trăm $ 1 ngày thì e là vốn đầu tư ko dưới 9 con số đâu :p
thánh câu direct ref đấy thánh nhật à

thật không thể tin nổi... quá tuyệt vời

dạ thưa thánh, thánh không được nhận xét như vậy sẽ ảnh hưởng đến các anh em khác trong forum. thánh có quyền ko tin, nhưng ko tin có nghĩa là nói proof của mình là giả -> thánh cần xem gì nữa em đưa cho thánh xem ạ???

thật không thể tin nổi. Quá tuyệt vời

Mời bác đọc kỹ lại bài viết mình mới cập nhật thêm proof cho thuyết phục hơn và đê nghị rút lại lời nói, tks.

Bác này làm mưa làm gió bên mmo4me.net, đọc cái bài viết bên kia y như đa cấp ý, mà không phải 100$ như tiêu đề bên này đâu mà là "số 2 không ai số 1", "5 phút phụt 5 phát, à nhâm 5 phút tháng 10tr" bên đó sập site giờ qua đây chém nữa à? Bên này không làm ăn gì đc đâu bác, chém bên này ăn đủ gạch đấy :D:D:D

mấy ông mới lập nick mà cứ nghĩ ở đây toàn cào cào với châu chấu thì phải. S+ Grandbux đây mỗi tháng mới có hơn 100$. đầu tư 100$ còn dòi 50$ 1 tháng :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
100$ sợ 3 tháng sau còn éo có cả tiền mà rút ý chứ lại còn 100$ sau 2 tháng :(

Đọc xong, đoán đoán thớt này chắc có nguyên cái sê ri bài bên mmo4e.net đây mà.
Chắc tài khoản Phuongshi gì đó chứ gi?

Bên đó hết đất diễn rồi hay sao mà qua đây vậy?

Mình đã từng ref cho thớt này, lên sky hỏi cái chiến thuật mà thớt đang nắm giữ, thớt hỏi lại, thuê đc nhiêu ref rồi? Mình trả lời đại là 250 ref rồi anh. Thớt quất luôn câu 250 ref mà chiến thuật gì, cứ từ từ chơi đi. Vl thật!

Mình từng cmt trên topic của thớt bên mmo.net là "Ở đây có ai được thớt hướng dẫn chiến thuật chơi Neobux chưa?" Và đã lâu lắm rồi, chưa nhận bất kỳ 1 cấu trả lời của bất kỳ mem nào.

Bên đây diễn vậy còn đỡ, bên kia cứ như đa cấp thất ấy chứ! Với 1 nick kimthoa gì nữa.

Có thể các bác ấy kiếm nhiều tiền từ neobux thật, cái cách thuyết trình và "dụ" ref cứ nhwu đa câps ấy. Chán với mấy bài ấy kinh hồn!

mấy ông mới lập nick mà cứ nghĩ ở đây toàn cào cào với châu chấu thì phải. S+ Grandbux đây mỗi tháng mới có hơn 100$. đầu tư 100$ còn dòi 50$ 1 tháng :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
100$ sợ 3 tháng sau còn éo có cả tiền mà rút ý chứ lại còn 100$ sau 2 tháng :(
nói 1 cách thô văn thiển là 100$ đập vào neobux như ném 1 bãi shit xuống bể phốt vậy :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom