Ủa, Neobux cho dùng 3G vậy không bạn, vì nhiều khi có việc đi xa, vào mạng wifi của khách sạn mà có thằng bảo vệ nó chơi neobux là đi luôn, nên thủ 3G cho chắc
Bạn có thể dùng 3g với laptop, nhưng không được dùng 3g với mobile và taplet để view ads.:)

bác cho e hỏi rr Standard sao nó dừng lại mốc 102 click vậy :confused:
Mình thường khuyên ref mình không nên làm RR với standard, bạn sẽ rất khó có lợi nhuận. còn làm golden nếu bạn không cẩn thận vẫn rất có thể bị lỗ vốn.

Em cũng bị lỗi này, đang loay hoay từ nãy giờ. Có bác nào giúp em với. :(
Loi nay la do su dung proxy bi thay doi.ban vo phan login de kiem tra lan dang nhap gan nhat 7 ngay qua co bi vo nuoc nao ngoai viet nam k neu co thi su dung may tinh trong 5 ngay lien tuc voi 1 ip thi se rut dc tien thoi

Tình hình là e mới tập chơi MMO. Thấy mấy bác giới thiệu cho cái NeoBux.
E ko có ý định nặp tiền vào đầu tư mà chơi kiểu năng nhặt chặt bị, E đọc trên một số web hướng dẫn thì thấy mỗi click đc 0,001 tới 0,01 nhưng e chỉ toàn thấy 0,001, thế này thì bg mới đủ tiền thuê ref.
Mấy bác pro vào support hộ e cái.

Tình hình là e mới tập chơi MMO. Thấy mấy bác giới thiệu cho cái NeoBux.
E ko có ý định nặp tiền vào đầu tư mà chơi kiểu năng nhặt chặt bị, E đọc trên một số web hướng dẫn thì thấy mỗi click đc 0,001 tới 0,01 nhưng e chỉ toàn thấy 0,001, thế này thì bg mới đủ tiền thuê ref.
Mấy bác pro vào support hộ e cái.
Chơi free ttì bác phải xác định tìm hiểu thêm các offer ở trên site luôn chứ click chay thì khoảng 3 tháng mới có $$ ttuê ref , còn nếu bác có khả năng giới thiệu thì quá ngon rồi giới thiệu khoảng 1k người thì ngồi bát ăn bát vàng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,429
Latest member
quanmactieu869

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom