trước đây mình cũng có tham gia với nó nhưng mà 1 thời gian làm ăn toán thua lỗ nên chán .từ đó chia tay với em nó
nói chung là làm ptc thì bạn phải đầu tư mới kiếm được nhiều, site thì tuỳ bạn chọn, nếu bạn theo mình, mình có thể hướng dẫn bạn cùng làm, ít ra bạn sẽ kg bị lỗ, còn kiếm nhiều hay ít thì tuỳ vào thời gian và vốn đầu tư bạn bỏ ra.:)

nói chung là làm ptc thì bạn phải đầu tư mới kiếm được nhiều, site thì tuỳ bạn chọn, nếu bạn theo mình, mình có thể hướng dẫn bạn cùng làm, ít ra bạn sẽ kg bị lỗ, còn kiếm nhiều hay ít thì tuỳ vào thời gian và vốn đầu tư bạn bỏ ra.:)
Mỗi ngày bạn kiếm được bao nhiu từ nó nhỉ?mình không có thời gian nên tham gia chỉ 1 đến 2 trang thui ah .Vốn đầu tư là bao nhiêu bạn nhỉ ?

Mỗi ngày bạn kiếm được bao nhiu từ nó nhỉ?mình không có thời gian nên tham gia chỉ 1 đến 2 trang thui ah .Vốn đầu tư là bao nhiêu bạn nhỉ ?
mình hiện tại profit từ neobux là $30/tháng, mỗi tháng mình có thể withdraw khoảng hơn $20, vẫn còn nhiều không gian để phát triễn thêm.
Vốn mình bỏ ra là $680 = $90 golden +500RR extend 240days all.

lâu lâu vào đá cho phát lên nhé :D

Tình hình là mình mới trở lại PTC vài tuần nay, sau một hồi khảo sát và được chỉ dẫn của một số bạn mình quyết định quay lại Neobux vì khá uy tín mà chiến thuật chơi cũng không khó lắm.

link ref: http://www.neobux.com/?rh=6F6D696E68687579

link non ref (cho các bạn newbie muốn làm mà không thix làm ref ^^) : http://www.neobux.com

Về Neobux thì quá nổi tiểng rồi, chắc mình không phải giới thiệu nhiều chỉ nhắc nhở một điều là trang này không dùng auto được nha, click tay thôi, bạn nào ref mình thì để lại username với paypal nhá. Nếu có gì cần liên lạc thì mess yahoo cho mình

[email protected]

Sau 2 tuần mình sẽ gửi refback lần đầu tiên.

mình có đk neobux rồi, giờ làm sao join với bạn.

mà exchange site là làm DR của nhau với các site muốn chơi hả?
Nếu bạn đã có acc neobux, và bạn muốn bỏ thì kg login acc 60 ngày, acc đó sẽ bị auto suspended và bạn có thể join mới, hoặc bạn phải dùng máy pc mới chưa view ads neobux đăng ký.

exchange site là làm DR cho nhau, và phải click site của đối phương mỗi ngày, bạn join site neobux của mình, và mình sẽ join lại 1 site khác của bạn, nhưng phải nói site của bạn trước khi join, nếu mình có thể join thì 2 bên cùng hợp tác.:)

@kiemhue nếu thím chơi refback hay exchange RR chịu khó google dịch dòng "forum pay to click" sang các loại tiếng rồi dùng Bing search ra forum các nước khác join vào refback nhé, chứ Vn mình thì ít người thích neobux lắm. Dùng Bing search nó chỉ quan tâm đến đối tượng search còn google nó cứ phải trả hết kết quả tiếng Việt, max nhọ. :p

thớt cho mình hỏi : mình có acc neobux rồi. thì john với bạn như nào?
rồi chỉ cho minh cách chơi Neo có thể kiếm 5$/ngày với. mình có thể đầu tư. thanks thớt.
sky của mình: phanphuong1
mail: [email protected]
hoặc thớt cho mình xin thông tin để liên lạc cho tiện nhé.

@kiemhue nếu thím chơi refback hay exchange RR chịu khó google dịch dòng "forum pay to click" sang các loại tiếng rồi dùng Bing search ra forum các nước khác join vào refback nhé, chứ Vn mình thì ít người thích neobux lắm. Dùng Bing search nó chỉ quan tâm đến đối tượng search còn google nó cứ phải trả hết kết quả tiếng Việt, max nhọ. :p
thanks bạn, ngoài forum vn mình còn tham gia forum nước ngoài EMS, mình nghĩ 2 forum này là đông người tham gia nhất, mình tin vào dân số vn tham gia ngày sẽ càng nhiều, tìm DR kg gấp được, phải có duyên và từ từ làm thôi.:)

thớt cho mình hỏi : mình có acc neobux rồi. thì john với bạn như nào?
rồi chỉ cho minh cách chơi Neo có thể kiếm 5$/ngày với. mình có thể đầu tư. thanks thớt.
sky của mình: phanphuong1
mail: [email protected]
hoặc thớt cho mình xin thông tin để liên lạc cho tiện nhé.
Nếu bạn đã có acc neobux, và bạn muốn bỏ thì kg login acc 60 ngày, acc đó sẽ bị auto suspended và bạn có thể join mới, hoặc bạn phải dùng máy pc mới chưa view ads neobux đăng ký.

Mình pm inbox bạn, thanks

chào thớt. mình dã pm yahoo nhưng ko thấy reply.
acc của mình đã có 50 ref rồi. . giờ mình muốn kiểm tra mình là ref của ai có dc ko bạn.

rồi mình có 3 máy tính nhưng cùng một đường truyền mạng có thể đăng kí 2 acc nữa dc ko?
thanks bạn.
mình có pm inbox bạn rồi.

chào thớt. mình dã pm yahoo nhưng ko thấy reply.
acc của mình đã có 50 ref rồi. . giờ mình muốn kiểm tra mình là ref của ai có dc ko bạn.

rồi mình có 3 máy tính nhưng cùng một đường truyền mạng có thể đăng kí 2 acc nữa dc ko?
thanks bạn.
mình có pm inbox bạn rồi.
đã replied inbox bạn.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week