Up cho bác
Mình ko chơi Neo , không biết dạo này tình hình nó có ổn không bác

tình hình vẫn ổn, vẫn là instant payment. có site exchange nhớ tìm mình nhé, thanks:)

Site exchange là sao nhỉ

Chào bác kiemhue. e đã chơi neobux được hai tháng có hơn rồi. hiền tại có 28 RR. Bác đi trước có thủ thuật gì có thể chia sẻ cho e được ko. mong dược như bác quá. Cám ơn bác nhiều.

Chào bác kiemhue. e đã chơi neobux được hai tháng có hơn rồi. hiền tại có 28 RR. Bác đi trước có thủ thuật gì có thể chia sẻ cho e được ko. mong dược như bác quá. Cám ơn bác nhiều.
Bạn có thể xem lại những trang trước, sẽ thấy được thông tin có ích cho bạn. Mình khuyên bạn gia hạn ref 240 days, standard member kg nên thuê quá nhiều ref, hãy theo dõi clicking pattern của rr daily và recycle những rr bạn thấy sẽ kg mang lại lợi nhuận cho bạn, mình recycle rr 2% daily. Bạn nên làm mini jobs sẽ kiếm được nhiều hơn là đầu tư vào rr.

chào bạn, mình đang là thành viên standard và đang có 50rr. Bạn cho mình hỏi mình có nên thuê rr tiếp nữa k hay là cứ để vậy rồi tích dần dần. Mình k có đủ tiền đầu tư :oops::oops:

chào bạn, mình đang là thành viên standard và đang có 50rr. Bạn cho mình hỏi mình có nên thuê rr tiếp nữa k hay là cứ để vậy rồi tích dần dần. Mình k có đủ tiền đầu tư :oops::oops:
Thực ra rr kg mang lại lợi nhuận nhiều cho bạn khi là standard member, thậm chí bạn có thể sẽ lổ vì rr, nên giữ hiện trạng và chỉ gia hạn rr 240 days, bạn chỉ nên thuê tiếp khi có đủ vốn để up gold. bạn có thể làm thêm những trang khác tích luỹ $$$ để đầu tư neobux.:)

Thực ra rr kg mang lại lợi nhuận nhiều cho bạn khi là standard member, thậm chí bạn có thể sẽ lổ vì rr, nên giữ hiện trạng và chỉ gia hạn rr 240 days, bạn chỉ nên thuê tiếp khi có đủ vốn để up gold. bạn có thể làm thêm những trang khác tích luỹ $$$ để đầu tư neobux.:)
Cám ơn bạn, bạn có site nào giới thiệu cho mình luôn với. Đọc nhiều topic thấy loạn quá :d

Cám ơn bạn, bạn có site nào giới thiệu cho mình luôn với. Đọc nhiều topic thấy loạn quá :d
mình hiện tại chỉ tìm DR cho 2 trang neobux và paidverts, nếu bạn chưa có paidverts thì mình có thể exchange site với bạn, ngoài 2 site này thì có rất nhiều site khác nhưng kg phải tốt nhất để đầu tư, site đang paid có payadoo, buxvertise, nhưng kg biết họ sẽ paid được đến bao lâu.

mình hiện tại chỉ tìm DR cho 2 trang neobux và paidverts, nếu bạn chưa có paidverts thì mình có thể exchange site với bạn, ngoài 2 site này thì có rất nhiều site khác nhưng kg phải tốt nhất để đầu tư, site đang paid có payadoo, buxvertise, nhưng kg biết họ sẽ paid được đến bao lâu.
Paidverts mình có đk rồi nhưng k hiểu lắm do cách thức không giống neobux. Để tìm hiểu thêm vậy. Thks b ;)

Như tiêu đề mình cần các bạn chia sẻ thông tin. Vì mình pay 3 ngày rồi mà nó không thanh toán. Chẳng có nhẽ hắn ta Scam rồi! Paypal thì không phải bị limit gì hết.

bạn hãy chắc chắn rằng đã điền đúng địa chỉ paypal, mình rút phát là nó pay luôn và ngay :)
poof đây:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,601
Latest member
xecauthudaumot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom