Cũng đang nghiên cứu MMO lần đầu. Lội 1 lượt 14 page thấy bác thớt và một số nữa rất nhiệt tình. Cảm ơn các bạn. Mình sẽ nghiên cứu kĩ lại mấy cái Test. Vẫn chưa rõ lắm. :)

Cũng đang nghiên cứu MMO lần đầu. Lội 1 lượt 14 page thấy bác thớt và một số nữa rất nhiệt tình. Cảm ơn các bạn. Mình sẽ nghiên cứu kĩ lại mấy cái Test. Vẫn chưa rõ lắm. :)
Những gì cần ơ #1 đủ cả rồi đó bạn :D task nha không phải test, bạn cứ làm không hiểu chỗ nào hỏi, biết mình giúp :D minh update liên tục mà :D

Cảm ơn bạn nhé, ý mình là có bài test gì đó mình đọc thấy trước khi làm task ấy. Nãy vừa làm cái task tìm "date as to" với "Agent" gì đó, Accuracy có 50%. Nó ghi đc 4 cent mà sao không thấy nhỉ.

Cảm ơn bạn nhé, ý mình là có bài test gì đó mình đọc thấy trước khi làm task ấy. Nãy vừa làm cái task tìm "date as to" với "Agent" gì đó, Accuracy có 50%. Nó ghi đc 4 cent mà sao không thấy nhỉ.
@@ <80% không đc làm nữa bạn à :D có nghĩa bạn làm sai quá 20% nó cho nghỉ luôn :D

Mấy có mấy câu hỏi vụn vặt có thể pm YH bác thớt được k ạ? Chẳng hạn như em muốn đăng kí làm thuê chứ không phải thuê thì đăng ở đâu nhỉ.

Chà chua nhỉ, mình hơi vội rồi. Vậy là nghỉ cái task đó thôi hay cho về vườn lun vậy bạn :(

Job đó k làm đc nữa - Đợi Reset lại or Có Job khác thì làm !!!
Hình như thớt lười up hình nhỉ - up vài tấm vào cho bà con thấy kết quả lao động xem !!!

Thanks bác. Thấy bác nhiệt tình nhờ vả bác lun, hiện tại em đang có 100% free time muốn chiến MMO thì nên chơi thể loại nào kiếm thu nhập ổn định lâu dài ạ

Thanks bác. Thấy bác nhiệt tình nhờ vả bác lun, hiện tại em đang có 100% free time muốn chiến MMO thì nên chơi thể loại nào kiếm thu nhập ổn định lâu dài ạ
:D :D :D Chiến MMO àh
Thời gian - Vốn - Có không
Không Thì Cạp 1 thời gian kiếm ít vốn rùi qua PTC và HYIP !!!

mấy bác cho em hỏi ké phát là sao có những ads của neobux ấn vào đến gần 10p không thấy chạy

mấy bác cho em hỏi ké phát là sao có những ads của neobux ấn vào đến gần 10p không thấy chạy
cái đó chú cứ việc tắt rùi ấn lại ... mạng lag thôi k có gì ngồi đợi phí thời gian ... cao nhất là 30s là chạy rùi !!!

Thời gian thì có ạ, vốn thì ít lắm ạ, kinh nghiệm thì = 0 :)

^^ Pm yahoo d.monkeyhl05101992... Nếu chưa chơi site nào hết thì chơi 1 loạt tầm 4 - 5 site sau 1tháng bảo đảm có exp - vốn thì trong 4 - 5 site đó lựa ra 2 site thôi (vốn mạnh tý thì 3 site ) mỗi site $10 quẳng vào thuê Ref rồi quản lý - tự lập kế hoạch thấy ổn ổn rùi nâng lên Gold các kiểu ( cái này vốn mạnh nhé) !!! PTC chỉ có thế thôi

^^ Pm yahoo d.monkeyhl05101992... Nếu chưa chơi site nào hết thì chơi 1 loạt tầm 4 - 5 site sau 1tháng bảo đảm có exp - vốn thì trong 4 - 5 site đó lựa ra 2 site thôi (vốn mạnh tý thì 3 site ) mỗi site $10 quẳng vào thuê Ref rồi quản lý - tự lập kế hoạch thấy ổn ổn rùi nâng lên Gold các kiểu ( cái này vốn mạnh nhé) !!! PTC chỉ có thế thôi
Đã pm bác. :)

Các bác ai đi qua cho mình xin 1 số trang PTC mới dạng giống NEO với PRO - Noulinx ... Vì mới kiếm đc 1 số vốn tính chơi site mới ra cho hot hot tý hehehe :D :D :D :D :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom