ai chỉ em cách thuê ref với

Rental Times:
1st hour: 03:00 (your 14:59)
2nd hour: 15:00 (your 02:59)

Dạo này vắng ghê :(

bạn nâng lên gol thì 1 tuần trong khoảng thời gian đó sẽ xuất hiện ref để cho bạn thuê 3h là giờ máy chủ neobux còn 14:59 là giờ máy của bạn, đến giờ đó bạn phải canh vào mục thuê ref nhanh không thì sẽ không thuê được đâu nhé

Direct ref của mình click đều đều mà sao ko thấy tiền cộng vào main balance, mặc dù mình vẫn click mỗi ngày theo đúng severtime. Trong thống kê của direct ref thì chỉ thấy số click, AVG mà ko thấy số tiền nó cộng cho mình như một số trang PTC khác. Thanks

Direct ref của mình click đều đều mà sao ko thấy tiền cộng vào main balance, mặc dù mình vẫn click mỗi ngày theo đúng severtime. Trong thống kê của direct ref thì chỉ thấy số click, AVG mà ko thấy số tiền nó cộng cho mình như một số trang PTC khác. Thanks
DR thì làm gì có AVG nhỉ

job dễ đó. thấy rồi mà bây giờ ko làm đc @@
Tranh thủ làm đc 5-6 cái. cách làm thì dễ,. nhưng nó chơi khó quá. random mấy lần, cuối cùng còn 84% nghỉ đi học tối về có chơi tiếp :D

dang co rat nhiu job 4 cent so lượng có hạng nhanh tay nào :)
Job 4cent có mà làm mệt nghỉ. 1 tuần rồi, nó thay task mới 3 lần rồi đó. để ý số lượng người hoàn thành từ 23k còn 7-8k kìa :p
P/s: task 7cent refresh rồi :D lại làm tẹt :D

Last edited:
Mình xem main balance từ lúc có direct ref với số click của mình thì ko thấy khoản nào cộng thêm, số tiền trong main balance đúng với số tiền mình click. Vậy số tiền direct ref của mình ở đâu. Ah, còn cái bonus của Neobux thì chừng bao nhiêu mới được quy đổi vậy.

có thể
1. Do ref ko click fixed ads mà click những ads khác ko tính
2. Do bạn ko click fixed ads để nhận click từ ref
3. Khi nào ref click nó mới cộng hoặc là cộng vào cuối ngày theo server time, bạn thử lưu lại tiền hôm trước và so với hôm sau xem

@anhlinh xem tại #1 nhé, có j không hiểu để mình bổ xung, hay thì thanks nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back