Auto pay tiết kiệm 15% so với thuê bình thường,hôm nay thằng ref nó click thì tự gia hạn thêm 1 ngày,thawnngf ref ko click thì ko gia hạn thêm. Nếu gia hạn ref 90 ngày trở lên tiết kiệm 18% thì ko cần auto pay,
tưởng bạn old mem chứ nhỉ @@
đó h toàn bỏ vô tool ko hà...chơi cái này phụ thôi..h chán rồi...he...vẫn chưa hiểu...mình thuê ref nó có hạn là 30 ngày....thì để autopay là khi hết 30 ngày thì nó tự thuê lại à??

đó h toàn bỏ vô tool ko hà...chơi cái này phụ thôi..h chán rồi...he...vẫn chưa hiểu...mình thuê ref nó có hạn là 30 ngày....thì để autopay là khi hết 30 ngày thì nó tự thuê lại à??
ref click thì nó gia hạn ngày đó..ko click thì nó tuột xuống 1 ngày

:cool: nói giọng điệu ra cái vẻ hiểu biết dậy đời =.=
Không phải tôi dạy đời mà là kinh nghiệm bản thân. Nếu chơi mấy trang như probux hay neobux mà không bỏ tiền nâng cấp tài khoản, thuê một lượng lớn ref thì rất khó kiếm ăn lâu dài. Với lại newbie thường ít có kinh nghiệm trong việc quản lý ref nên thuê ref hiệu quả kém, thậm chí là còn sinh ra lỗ vốn ấy chứ. Thê nên theo kinh nghiệm của bản thân mình thì là newbie tốt nhất là chưa vội tham gia neobux mà hãy tham gia các trang như goldenclix, sliverclix,... Thứ nhất là để kiếm vốn đầu tư chiến lâu dài neobux, thứ hai là có auto chất lượng hỗ trợ (không khuyến khích), thứ ba là các trang như thế này có chế độ kiếm point từ click rồi đổi point thành $$, như vậy sẽ giúp new có điều kiện luyện tập, thực hành việc quản lý ref mà không phải bỏ tiền. Khi đã chiến kha khá ở mấy site này, có kinh nghiệm và vốn rồi thì nhảy sang neo.

Các chiến lược chiến neo thì trên mạng hện có rất nhiều. Nhưng theo quan điểm của mình là nếu thue ref thì ban đầu nên thue dần dần với số lượng ít để lọc ra được ref nào có lượng avg cao, cứ làm như thế liên tục cho đến khi max ref của cấp tài khoản thì thôi. Chứ nếu thuê một lúc với sô lượng lớn, số hên rơi vào ref tốt thì không nói, sô xui rơi vào một đống lazy ref thì nhọ đừng hỏi :)

Last edited:
ref click thì nó gia hạn ngày đó..ko click thì nó tuột xuống 1 ngày
thế nó ko tính theo thời gian ở ngoài à..mình tưởng thuê 30 ngày thì hết 30 ngày là hết thuê được chứ..
vẫn chưa hiểu gì...
tóm lại là bây h mình bỏ 1$ ra thuê 5 thằng ref....hạn sử dụng của tui nó là 30 ngày
vậy auto pay để làm gì...bạn nói rõ rõ ra chút :D

Không phải tôi dạy đời mà là kinh nghiệm bản thân. Nếu chơi mấy trang như probux hay neobux mà không bỏ tiền nâng cấp tài khoản, thuê một lượng lớn ref thì rất khó kiếm ăn lâu dài. Với lại newbie thường ít có kinh nghiệm trong việc quản lý ref nên thuê ref hiệu quả kém, thậm chí là còn sinh ra lỗ vốn ấy chứ. Thê nên theo kinh nghiệm của bản thân mình thì là newbie tốt nhất là chưa vội tham gia neobux mà hãy tham gia các trang như goldenclix, sliverclix,... Thứ nhất là để kiếm vốn đầu tư chiến lâu dài neobux, thứ hai là có auto chất lượng hỗ trợ (không khuyến khích), thứ ba là các trang như thế này có chế độ kiếm point từ click rồi đổi point thành $$, như vậy sẽ giúp new có điều kiện luyện tập, thực hành việc quản lý ref mà không phải bỏ tiền. Khi đã chiến kha khá ở mấy site này, có kinh nghiệm và vốn rồi thì nhảy sang neo.

Các chiến lược chiến neo thì trên mạng hện có rất nhiều. Nhưng theo quan điểm của mình là nếu thue ref thì ban đầu nên thue dần dần với số lượng ít để lọc ra được ref nào có lượng avg cao, cứ làm như thế liên tục cho đến khi max ref của cấp tài khoản thì thôi. Chứ nếu thuê một lúc với sô lượng lớn, số hên rơi vào ref tốt thì không nói, sô xui rơi vào một đống lazy ref thì nhọ đừng hỏi :)
mình chiến goldenclix và đã bị nó ban vì có 5 ref VN. với lí do mình cheat nó. Vãi cả admin.

đồn ý bạn này :) lúc đầu cũng định chơi mấy cái site khác kiếm vốn cho neo , mà lười quá nên chơi 1 site neo luôn :v

thế nó ko tính theo thời gian ở ngoài à..mình tưởng thuê 30 ngày thì hết 30 ngày là hết thuê được chứ..
vẫn chưa hiểu gì...
tóm lại là bây h mình bỏ 1$ ra thuê 5 thằng ref....hạn sử dụng của tui nó là 30 ngày
vậy auto pay để làm gì...bạn nói rõ rõ ra chút :D
Nói rõ vậy mà bạn vẫn ko hiệu thì cũng bó tay. Đã nói autopay tiết kiệm 15% mà bạn vẫn hỏi để làm j. Mình chịu. Tóm lại để autopay ở bậc standard thue 1 ref mất 0.171/30day, còn bạn ko để autopay. Gia hạn bằng tay mất 0.2/30day.thế thôi. Diễn tả thêm nữa bạn cũng ko chịu hiểu
Không phải giảm 15% đâu, tùy theo bạn có bao nhiêu ref

View attachment 26185
Bạn tính chưa mà bảo ko phải 15%? Cái số đó vẫn là ~15% cả thôi. Bạn tự tính thử đi. Rồi hãy nói.

Last edited:
mình chiến goldenclix và đã bị nó ban vì có 5 ref VN. với lí do mình cheat nó. Vãi cả admin.
Cái site này mình dùng Multicliker chạy suốt gần nưa năm vẫn chẳng sao cả nên chắc site này cấm RB (đoán thôi)

để năm sau mình có 2000 thành viên về vàng coi lãi không mình sẽ cho bạn biết nếu lãi ít thì mình sẽ rút vốn về còn lãi nhiều thì chiến tiếp :) phải trải nghiệm 1 lần thì mới biết nó có khó sơi như lời đồn không :) nếu năm sau lãi 30% thì chiến tiêp còn dưới thì chia tay

cũng chả biết theo lời chủ thớt có niềm tin mãnh liệt lắm
mạnh liệt thiệt mình nghe mình cũng mãnh liệt theo luôn chứ:p.kiểu như ảo tưởng sức mạnh sẽ chinh phục được thằng Neo. :rolleyes:

thanks bạn đã chia sẻ, nhưng bạn cần hiểu rõ lý do mình tạo topic này. bạn đọc trang #1 chưa ?
Mình cũng là newbie. mình biết mới chơi thì chẳng ai biết phải làm j đầu tiên. mình lấy neobux làm ví dụ vì nó uy tín, chứ trả ai bỏ thời gian ra hướng dẫn kỹ càng như thằng Clixzor chẳng hạn để sau nó scam rồi del bài đúng ko ?
Mình tạo topic này để hướng dẫn các bạn newbie cách chơi site này nói chung. biết cách chơi site này thì có thể chơi tất cả các site PTC khác. ( cách chơi, chứ ko phải làm giàu bạn hiểu ko ?)

Muốn làm giàu thì phải biết cách kiếm ra tiền đã, chưa biết cách kiếm ra tiền mà đã đòi làm giàu có đc ko ??
Nhắc lại với các bạn trước khi comment tại đây nên đọc kỹ #1 trước.

Các brô có kinh nghiệm có thể chia sẻ cách chơi của mình cho các bạn mới chơi. chứ đừng làm người ta nản.
Mình hỏi các bạn 1 người mới tham gia có bỏ tiền ra def những trang mới ra để làm ăn ngay ko ? khi mà người ta chưa biết làm như thế nào ???
+ mình thử hỏi bạn có bao nhiêu trang chắc chắn nó pay khi đủ min ? Ví dụ đơn giản thằng zetabux, mình chơi cùng neobux khi bắt đầu. Giờ đc 1 tháng gần đủ min thì nó bắt up mới pay !
bạn đã thử kiếm vốn bằng các trang PTC khác chưa ? bao lâu bạn đủ vốn ? 2-3-4-5-6-7... tháng ??

Bạn nói chơi các site khác có vốn rồi mới đầu tư neobux, vậy bạn nghĩ là có bao nhiêu vốn thì đủ để đầu tư cái neobux đấy. up gold đã 90$ vậy up gold ko thuê ref à ? thuê ref bao nhiêu $ nữa thì đủ ?
Mình xin lỗi bạn nói trên lý thuyết vậy thôi chứ thức tế mình đã làm 1 tháng tròn rồi chưa có 1 đồng nào về bank cả, trả biết các bạn nói thế nào chứ mình là người đang trải nghiệm nếu mình ko kết hợp gõ captcha là chính thì tiền điện còn ko đủ. lấy đâu ra vốn ?
Riêng cái thằng PP rút về VN + fee bank VN là ~120k rồi, click min pay nhiều trang bao giờ đc 6$ đủ cái fee ấy. Mà liệu khi đủ nó có pay ko ?

Đầu tư ngay khi bắt đầu thì xin lỗi số này mình nghĩ chỉ chiếm ~10% thôi. bởi người ta muốn kiếm thêm thu nhập thời gian rảnh thôi, chứ nếu cần bỏ vốn ra người ta làm cái khác chắc chắn hơn tội gì. Ở đây mình ko nói đến những bạn coi MMO là thu nhập chính.
Thanks

Last edited:
Thanh toán cho cái gì? bao nhiêu??????????????? Lấy gì bảo đảm??????????

làm việc thì đương nhiên sẽ có tiền, nếu ref k hoạt động thì đôi bên cũng k có. Cái này là đôi bên cùng có lợi.

uh. mới tham gia diễn đàn cũng k rành. anh em nào đăng ký ref tôi thì báo nhé, còn để báo đáp xứng đáng nữa.

Bế tắc rồi thớt ơi. 300 ref mà mỗi ngày lên được gần 1,5$; loay hoay lo recycle với gia hạn chả thấy tiền lên nỗi nữa. Chỉ lời được số ngày của 68ref (gia hạn 30 ngày), còn bi nhiêu toàn 20 mấy ngày không. Lo sắp tới chả có tiền gia hạn. Làm sao đây, làm sao đây....

Bế tắc rồi thớt ơi. 300 ref mà mỗi ngày lên được gần 1,5$; loay hoay lo recycle với gia hạn chả thấy tiền lên nỗi nữa. Chỉ lời được số ngày của 68ref (gia hạn 30 ngày), còn bi nhiêu toàn 20 mấy ngày không. Lo sắp tới chả có tiền gia hạn. Làm sao đây, làm sao đây....
sao ko thuê ref theo móc 250 500 750 mà lại thuê lẻ 300 vậyy bác @@ chúc bác qua cơn khó khăn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom