chỉ có thấy poker là ngon nhất neobux thì mỗi năm chắc lãi tầm 20 25% số tiền bạn đầu tư nhưng được cái an toàn :)

hình như up lên Ultimate là mình khỏi phái tái chế gì nữa tự nó tái chế , mà up lên Ultimate sau mấy mấy nó mới tái chế thế các bác với cả Golden nữa ? các bác có thể cho ý kiến và khuyên :)

mới xem xong kinh thiệt ! 14k RR up lên tới nóc RD 3 @@ không biết lời nổi không , 1000$ mấy đập vào chứ có ít đâu. kiểu này có thể lời nhưng rủi ro cao thiệt không có RD có gì còn được bù vào.

Neobux là ông già khó chơi, không dễ chơi như chàng trai trẻ probux nhưng vì tuổi già nên uy tín cực cao, đảm bảo là sẽ có tiền chứ không bất an lo sợ đột nhiên probux giở chứng. Bất quá muốn kiếm được ở neobux thì cần phải kiên trì, một chút đầu tư, chút may mắn và chút tính toán. Quy luật chung của mọi trang ptc, muốn có lãi (chư tính đến lãi ít hay lãi nhều) ở mức thành viên bình thường thì số rent -ref phải >50% max rent. Còn muốn đạt lãi cao cỡ mấy proof khủng thì phải nâng cấp tài khoản max cấp cùng với max ref. Nói chũng chơi neobux thì tính là ít cũng phải 3 - 6 tháng mới có lợi nhuận ổn định
:cool: nói giọng điệu ra cái vẻ hiểu biết dậy đời =.=

Last edited:
bạn up lên Ultimate bạn để nó tái chế tự động àh ,hay bạn vừa tái chế tay vừa để nó auto tái chế.

:cool: nhìn cái nick biết ngay newbie . nói giọng điệu ra cái vẻ hiểu biết dậy đời :confused:
ko phải đâu bác..pro PTC nào clone click đấy..:D

up lên ultimate thì nó tự tái chế hoàn toàn mình không tốn tiền tái chế xu nào :) coi như tiền tái chế là tiền up ultimate mục tiêu mình up ultimate là để đạt 2000 ref sớm trong năm đầu vì với thành viên vàng thuê rất khó và tốn rất nhiều thời gian , nên mình up ultimate thuê cho lẹ để năm sau trở về vàng max 2000 ref và gia hạn 240 ngày coi mỗi năm lãi nhiêu rùi tính tiếp

up lên ultimate thì nó tự tái chế hoàn toàn mình không tốn tiền tái chế xu nào :) coi như tiền tái chế là tiền up ultimate mục tiêu mình up ultimate là để đạt 2000 ref sớm trong năm đầu vì với thành viên vàng thuê rất khó và tốn rất nhiều thời gian , nên mình up ultimate thuê cho lẹ để năm sau trở về vàng max 2000 ref và gia hạn 240 ngày coi mỗi năm lãi nhiêu rùi tính tiếp
mình chưa từng thấy ai thành công trên thằng Neobux cả ! thấy bạn có chiến lượt đàng hoàn nên cũng không nói trước được,3000$ bạn lấy đầu tư cái nào chắc kèo hơn tý thì đúng hơn chứ bỏ vào PTC thì không biết đi về đâu, dù sao cũng chúc bạn thành công .

ko phải đâu bác..pro PTC nào clone click đấy..:D
chắc năm sau tôi chuyển sang tham gia chơi poker cho biết :)
xin lỗi, các bạn comment tập trung vào vấn đề neobux, không bàn ngoài lề ở đây để tránh loãng topic cho các bạn newbie tiện theo dõi.
Thân,

là newbie nên cho mình hỏi ngu là tại sao mình thuê ref rồi mà còn để autopay cho nó chi vậy :oops:
Auto pay tiết kiệm 15% so với thuê bình thường,hôm nay thằng ref nó click thì tự gia hạn thêm 1 ngày,thawnngf ref ko click thì ko gia hạn thêm. Nếu gia hạn ref 90 ngày trở lên tiết kiệm 18% thì ko cần auto pay,
tưởng bạn old mem chứ nhỉ @@

NEWBIE bây giờ mà chọn neobux chơi thì biết khi nào mới giàu nổi trời..

chắc kiểu đó không lời nổi đâu ,cứ đợi đó AVG nó tụt như chơi. 50/50 không chắc chắn được cái gì?
cũng chả biết theo lời chủ thớt có niềm tin mãnh liệt lắm

NEWBIE bây giờ mà chọn neobux chơi thì biết khi nào mới giàu nổi trời..
Bạn nên đọc kỹ bài trước khi post.

Auto pay tiết kiệm 15% so với thuê bình thường,hôm nay thằng ref nó click thì tự gia hạn thêm 1 ngày,thawnngf ref ko click thì ko gia hạn thêm. Nếu gia hạn ref 90 ngày trở lên tiết kiệm 18% thì ko cần auto pay,
tưởng bạn old mem chứ nhỉ @@

Không phải giảm 15% đâu, tùy theo bạn có bao nhiêu ref

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,667
Latest member
789gamepics
Back
Top Bottom