nên tiếp tục hay dừng lại net

Status
Not open for further replies.

Vanluan123

Banned
Reactions
47
MR
0.575
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
tình hình mình mới tự làm offer net trên trang này http://www.affpaying.com/?s=Incentive tháng làm dc có 1trieu thôi.. có nên tiếp bước nữa ko ạ.. vì không có sức khỏe đi phụ hồ nên ở nhà bấm máy tính kím ít... chứ ở không rảnh chơi liên quân miết mệt hơn kiếm tiền trên máy tính.. mình cũng mua code stie các kiểu rồi o_O

Đơn giản là 1 triệu đó đã về với ví của bạn hay vẫn ở trên màn hình ?

Nếu đã làm được 1 thì có lý do gì để k làm được 10 ?!

up
Đơn giản là 1 triệu đó đã về với ví của bạn hay vẫn ở trên màn hình ?

Nếu đã làm được 1 thì có lý do gì để k làm được 10 ?!
về xài rồi bạn :D:D cố vậy.. vì mua host code các kiểu rồi.. chỉ ko biết reg net thêm thôi:(

mình đang tìm site để làm mà k biết làm...còn làm ở ở site nc ngoài thì không rành lắm..b có thể chỉ mình được k

mình đang tìm site để làm mà k biết làm...còn làm ở ở site nc ngoài thì không rành lắm..b có thể chỉ mình được k
mình biết làm nhưng ko biết reg acc nhé.. mình nhờ họ reg acc dùm.. bạn reg dc acc thì mình chỉ cho

Em cũng mới tập làm thôi..thấy bảo làm off android ngon hơn nhiều.. Chỉ tội min pay có cái hơi cao
offer nào cũng vậy ngon hay ko còn ở cách làm của mình , người ta làm ngon chưa chắc cậu đã làm ngon nhớ nhé , quan trọng cách làm

offer nào cũng vậy ngon hay ko còn ở cách làm của mình , người ta làm ngon chưa chắc cậu đã làm ngon nhớ nhé , quan trọng cách làm
mình chịu ở chỗ reg net thôi bạn.. ko biết cách reg net:D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,542
170,633
Latest member
pst
Back