Ask Nên mua ĐT Android nào để cày offer

Iamprofessor

Junior
Reactions
30
MR
0.039
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chả là từ trước tới giờ mình toàn dùng IOS và Bluestack đã rooted để cày offer. Hiện mình đang tính mua thêm cái Phone Android đã root để chiến mà khá mù mờ về vụ Phone nên mạo muội thỉnh giáo ae. Mình cần hỏi là:

_ Nên mua Phone nào chạy Android nào để chiến offer là tốt nhất ? ( ưu tiên giá rẻ, màn hình to, cảm ứng nhạy, Pin trâu )
_ nên mua Phone cài Android mấy?
_ Sau khi mình root máy thì mình sử dụng Change Device ID ổn không ạ? vì mình xài bluestack tweak để change info máy, còn khi mình dùng mấy app change Device tải trên Google Play về xài thì k được

Thanks!

Last edited:
toàn dùng hàng free không nhỉ :D , free thì nó có cái giá của free nhỉ :D

Mình chỉ làm ăn nhỏ nên nghiên cứu cách đỡ tốn tiền nhưng hiệu quả nhất thôi mà. ahihihi

Xiaomi vô đối =))
Hoặc Bphone cũng được

cứ bluestack mà chiến thôi bác, chủ yếu là site ngon chứ mua dt làm gì.:D

kiếm lý do để vừa mua điện thoại sử dụng và để làm luôn, mấy bác không hiểu ý gì hết :)

Mình chỉ làm ăn nhỏ nên nghiên cứu cách đỡ tốn tiền nhưng hiệu quả nhất thôi mà. ahihihi
ko biết IOS có app nào cày ko. mới mua con iphones 5s về mà chẳng biết app nào

SamSung Note 8 hoặc con A9 nhé :D dùng mượt lắm

cày offer là sao ạh ? Chạy chương trình tự động để kiếm tiền hả bạn ?

con điện thoại nào miễn đủ chạy game với app là được ấy mà quan trọng gì đâu , thêm cái xchange nữa để change info trên dt thật là ok , nhớ test trước xem có chạy đc ko đã nhé vì có 1 số máy xchange ko chạy đc

toàn nghe xài bs thôi . phone real có gì hot vậy thớt?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom