Ask Nên dùng ví điện tử nào để thanh toán tiền điện nước , hiện giờ là oke nhất ạ

Solution
Mình nghĩ nếu dùng thì nên dùng "Ví Có Tiền" là ok nhất đó, mấy ví còn lại như Momo mình hay dùng thấy cũng ổn nhưng khổ nỗi nó hay báo lỗi: "Xin lỗi, giao dịch không thực hiện được"
Chán lắm cơ!!! :popo_canny::popo_canny::popo_canny:
tại sao phải dùg ví điện tử nhỉ? thanh toán qua internet banking cũg đc mà
thím ấy hỏi ví nào ăn chiết khấu % tốt ấy thím.
giờ người người, nhà nhà làm thợ điện nước rồi, ngày làm vài trăm đơn, nhanh béo mồm lắm.

Upvote 0
tại sao phải dùg ví điện tử nhỉ? thanh toán qua internet banking cũg đc mà
ví có mã giảm giá, và như bạn kia nói ấy thu tiền điện dùng ví có mã giảm giá ví dụ 1 hóa đơn 1 nhà giảm 50k, bạn lên mấy Gr mua mã giảm giá 50k tầm 10k-20k bạn lời đc bao nhiêu 1 hóa đơn rồi .

Upvote 0
ví có mã giảm giá, và như bạn kia nói ấy thu tiền điện dùng ví có mã giảm giá ví dụ 1 hóa đơn 1 nhà giảm 50k, bạn lên mấy Gr mua mã giảm giá 50k tầm 10k-20k bạn lời đc bao nhiêu 1 hóa đơn rồi .
mìh thấy trả qua internet banking trên sendo mặc định đã giảm 30k rồi, hôm nào có khuyến mãi đc hoàn lại 150k-200k

Upvote 0
Nếu bạn đăng kí làm đại lý liên kết với Viettel thì đc chiết khấu nhé. Khoảng 4% cho một Bill thì phải. Bạn lên search viettel pay pro và đọc tìm phần chính sách chiét khấu nha.

Upvote 0
Nếu bạn đăng kí làm đại lý liên kết với Viettel thì đc chiết khấu nhé. Khoảng 4% cho một Bill thì phải. Bạn lên search viettel pay pro và đọc tìm phần chính sách chiét khấu nha.
Viettel pay pro còn chiết khấu cho hóa đơn điện nước không bạn nhỉ? mình searth thì không thấy thông tin chiết khấu

Upvote 0
mình dùng momo với viettel pay

Upvote 0
dùng bank đi bạn --> thuê mấy bác thanh toán điện nước trên mmo, ck cao thế là xong. Đơn giản mà.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,452
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back