Help Nên dùng thẻ Visa của ngân hàng Việt Nam nào khi giao dịch forex, gold ?

việt nam cấm forex mà. nên sàn nội toàn sàn chui. chơi với sàn chui rủi ro thế nào chắc bạn hiểu :/
Em có nhắc tới sàn Việt đâu ạ. Ý em là sàn nước ngoài có đại diện thực hiện việc nạp rút qua ngân hàng trong nước. Giờ việc nạp rút qua IB master cũng có phải khó đâu. À em không có pr cho sàn nào đâu nhé, các bác đừng hiểu nhầm :d mỗi người 1 ý kiến thôi. Cá nhân e thấy thì có hỗ trợ vẫn hơn, Sàn nó dính phốt còn thắc mắc đòi tiền cho dễ, e dính 1 2 vụ kiểu dính phốt và đều có bồi thường nên cũng thấy oke, Hoặc cũng có thể tk của e bé tí lời cũng bé tí nên được bồi hoàn chăng :v

Giờ cũng nhiều sàn quốc tế có văn phòng ở Việt Nam. Điển hình là HotForex hay FxPro, mà hình như địa chỉ bị giấu. Nhưng vẫn tổ chức hội thảo, tư vấn chính thay cho trụ sở ở bên Cyprus.

sao không dùng tiền điện tử gd nhỉ - nhanh gọn đỡ phải dính ông ngân hàng
Neteller - skrill chẳng hạn

Hỗ trợ mở tài khoản tại Natureforex. Ưu điểm sàn
- Sàn quốc tế sever Nhật, có đại diện nạp rút tại Việt Nam
1.Mở tk giao dich tiền tệ ko comission
2. Bid - ask thấp ( ngoại tệ thấp chỉ 0.9pip/lót ( VÀO 1 LOT : 9$ ); gold 5pip( 1 LOT: 50$)
3. Hỗ trợ đòn bẩy tối đa 1:1000 với ngoại tệ ; Gold 1: 500
4. Nộp rút tiền nhanh trong 30 phút thông qua tất cả các ngân hàng trong nước.
5. Tài khoản mini 200USD
6. Sàn nước ngoài nhưng hỗ trợ nộp rút tiền thông qua hệ thống các Ngân hàng trong nước với mức phí nộp rút là bằng 0.
7. Hỗ trợ tư vấn chiến lược, giao dịch demo miễn phí.
- Mức swap linh động, một số cặp được cộng thêm khi KH giao dịch.
- Hỗ trợ mở tk nhanh trong 15 phút gồm: CMND, SĐT, MAIL, Số TK ngân hàng.
Link đăng ký https://docs.google.com/forms/d/19FS8mh8S7BU5kTEs3SNlPB5KZsx73DAvGEbsSGK_JhA/edit
SĐT/Zalo: 01215838401

Hồi mới mình cũng dùng visa của ACB, sau này toàn dùng emoney, nhanh gọn lẹ

Có broker nào đổi tiền điện tử ra tiền việt nam luôn cho khách không nhỉ. Ví dụ rút về Skrill, Neteller thì họ thu luôn cho mình rồi gửi tiền việt cho mình ấy.

Các bác ơi cho em hỏi. Dep và Withdraw bằng thẻ vísa ACB thì mình bị mất bn % tiền phí ấy các bác nhỉ?

Mà thấy bảo là dep vào thì được luôn còn rút thì từ 3-5 ngày làm việc phải ko ạ?

Các bác ơi cho em hỏi. Dep và Withdraw bằng thẻ vísa ACB thì mình bị mất bn % tiền phí ấy các bác nhỉ?

Mà thấy bảo là dep vào thì được luôn còn rút thì từ 3-5 ngày làm việc phải ko ạ?
Giờ k nên ACB bạn ơi. ACB hay giam tiền. Giờ thì VCB nhà ok nhất, fee cũng rẻ nhất

2,3 đồng ý .
Còn số 1 Max nghĩ b hơi nhầm lẫn giữa Visa Debit và Visa Prepaid thì phải ?
Visa Debit thì Max thấy nó thường thu tiền phí hàng hàng
Còn Visa Prepaid thì không thấy nó thu phí

Max
vậy xài prepaid ngon hơn hả bác, ko bị mât phí, hay sao

2,3 đồng ý .
Còn số 1 Max nghĩ b hơi nhầm lẫn giữa Visa Debit và Visa Prepaid thì phải ?
Visa Debit thì Max thấy nó thường thu tiền phí hàng hàng
Còn Visa Prepaid thì không thấy nó thu phí

Max
và visa Prepaid là sao bác nhỉ, Debit e còn biết dc tí

Giam tiền là sao thé bác? Là rút tiền về bị bank hold à? Lâu quá rút skrill ko có rút ACB nên ko rõ.
Bạn nạp tiền đi thì ACB trừ tiền nhưng Broker k nhận được tiền. Ra bank thì ACB nói cần bảo Broker hủy lệnh. Broker có nhận được đâu mà hủy. ACB chặn đó bạn, họ nói bạn chờ 35days tiền về

Bạn nạp tiền đi thì ACB trừ tiền nhưng Broker k nhận được tiền. Ra bank thì ACB nói cần bảo Broker hủy lệnh. Broker có nhận được đâu mà hủy. ACB chặn đó bạn, họ nói bạn chờ 35days tiền về
mình nạp từ ACB debit thì chưa thấy bị giam bao giờ, chỉ có điều phí tính hơi cao, cũng phải tầm 4-4.8%

visa/master phát hành ở việt nam ko chuyển tiền ra nước ngoài được, chỉ để mua hàng thôi(ebay, amazon...) Các trang forex deposit từ visa/master làm như thế nào nhỉ, vì việt nam hạn chế đưa tiền ra nước ngoài(nhận tiền về nước thì ok)

visa/master phát hành ở việt nam ko chuyển tiền ra nước ngoài được, chỉ để mua hàng thôi(ebay, amazon...) Các trang forex deposit từ visa/master làm như thế nào nhỉ, vì việt nam hạn chế đưa tiền ra nước ngoài(nhận tiền về nước thì ok)
Vẫn deposite được từ các loại vísa của VN như bình thường bác nhé, e đã từng nạp của ACB, VCB, SHB, trong đó e thấy SHB phí rẻ nhất, tầm 2%, ACB tầm 4%, VCB tầm 3%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,457
Latest member
nhanict001

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom