Solved Nên dùng loại thẻ nào để veri paypal?

Nhanh gọn thế bác , thế mún rút PP về visa làm sao , có exchange về bank luon đc ko

Cái thẻ e làm nhận đc lun khéo chưa đến 30p ý chứ, kích hoạt tại chỗ :binhsua06:
Bác cứ add bank bình thg`, nhanh thì khoảng 3 hôm là xiền về, exchange ra lun theo tỉ giá ngân hàng

- - - Updated - - -

hỏi mấy bro tí, nếu ko veri thì có rút được tiền về ngân hàng bình thường được không ợ :binhsua10:

ĐC đó. cậu cứ add bank rút về bình thg` nhưng bị giới hạn số tiền nhé

thấy all for you của Sacombank hay thẻ trustcard thì verify pp khá êm, code cũng nhanh, giá cả phải chăng

làm j mà lâu thế bác. em sài của acb một lát sau có ở banking rùi mà. đầu tiên ko tìm đc chỗ xem. tại lần đầu sài của acb. gọi điện thế là tổng đài đọc cái mã đó. sau hướng dẫn mình xem trên banking luôn. có ngay mà.
coi cái đó chố nào cậu, mình thường gọi lên bank không à, đăng nhập vào acb không biết tìm cái đó chỗ nào, chỉ mình với!@@

Chưa có tk ngân hàng thì làm prepaid để veri pp đc ko nhỉ :binhsua166::binhsua166:

đang nghiên cứu làm cái thẻ

Prepaid ACB là ok nhất an toàn tiện lợi :binhsua166:

ACB hay trustcard .

Nếu nguồn tiền bạn là tiền sạch thì nên sử dụng Eximbank. Hỗ trợ rất tốt.

- - - Updated - - -

ACB hay trustcard .

Nghe nói Trustcard đang trong tầm ngắm sau vụ LR vừa rồi. Mình thì thường sử dụng Eximbank

ACB an toàn nhât........................

Giờ thì không rõ trước đây dùng qua thì thấy có ACB là khoái vụ ra bank 15p có thẻ về ver nhanh :D

ACB, EXIMBANK cũng dc truscard cũng dc nốt

mình đã add ACB vào acc PP nhưng xài được thời gian bị limit, giờ ra làm sao add được ACB vào lại hả mấy pro :?

Nên xài ACB, nhanh gọn.

Mình dùng ACB ver mất có 5 phút à ^^!

ACB Visa Prepaid mà thẳng tiến nha bạn, thằng này nhận code chưa tới 15p là có, veri nhanh gọn và lẹ :D!

Anh em cho mình hỏi ngu 1 cái là mình biết ACB visa prepaid không có chuyển khoản được thì sao mình vẫn dùng thẻ visa để thanh toán tiền mua card điện thoại của vài web bán card trên mạng vậy ???? :D

Anh em cho mình hỏi ngu 1 cái là mình biết ACB visa prepaid không có chuyển khoản được thì sao mình vẫn dùng thẻ visa để thanh toán tiền mua card điện thoại của vài web bán card trên mạng vậy ???? :D

Nó vốn là thẻ thanh toán mà, còn chuyển khoản cá nhân không được thôi ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom