Ask nên đầu tư loại tiền ảo nào năm 2017

danvac

Newbie
Reactions
7
MR
0.037
mình mới vào diễn đàn nên có thể nhầm box. nếu sai thì mod move sang box khác hộ ạ

như tít. đầu năm sau ( theo lịch âm) mình có thể vay được 1 khoảng tầm 50tr với lãi xuất rất hấp dẫn (lãi 5tr/1 năm và sang đầu năm 2018 theo lịch âm mới phải trả cả gốc lẫn ngọn). nên m định đầu tư cái gì lãi chắc chắn ( chỉ cần 20%/1 năm là ổn) đầu tiên m định mua bitcoin nhưng hiện tại giá nó đã quá cao nên m sợ sắp chạm giá sàn rồi
có 1 người bảo là nên mua th coin rồi đổi sang bitcoin sau, các bạn thấy sao

mình mới vào diễn đàn nên có thể nhầm box. nếu sai thì mod move sang box khác hộ ạ

như tít. đầu năm sau ( theo lịch âm) mình có thể vay được 1 khoảng tầm 50tr với lãi xuất rất hấp dẫn (lãi 5tr/1 năm và sang đầu năm 2018 theo lịch âm mới phải trả cả gốc lẫn ngọn). nên m định đầu tư cái gì lãi chắc chắn ( chỉ cần 20%/1 năm là ổn) đầu tiên m định mua bitcoin nhưng hiện tại giá nó đã quá cao nên m sợ sắp chạm giá sàn rồi
có 1 người bảo là nên mua th coin rồi đổi sang bitcoin sau, các bạn thấy sao

20%/năm thì tìm hiểu đầu tư giá trị vào chứng khoán nhé,
Còn đầu tư đơn thuần online thì lãi cao nhưng ko có chắc chắn, cố gắng vừa làm vừa học tầm 3 tháng là tập đầu tư được rồi

20%/năm thì tìm hiểu đầu tư giá trị vào chứng khoán nhé,
Còn đầu tư đơn thuần online thì lãi cao nhưng ko có chắc chắn, cố gắng vừa làm vừa học tầm 3 tháng là tập đầu tư được rồi
chứng khoán em ko rành bác ạ
chỉ muốn đầu tư cái gì chắc chắn nhưng lãi thấp là đc

vậy thì ở đây khó có cho bạn rồi...chắc chắn thì không có đâu bạn...có vcb là chắc nhất có thể rồi nhưng mà lãi suất không đc như bạn muốn..:D

Ko có gì là chắc chắn cả
Cẩn thận ko topic này lại bị các thánh đa cấp nhảy vào, hoặc bị tụi scam dắt mũi.
Nên tự học và tự cầm tiền đầu tư, đừng giao tiền cho ai cả nếu bạn ko biết người đó hoặc chưa đủ tin tưởng thật sự

Với cả như ban đầu bạn nói, ý là mua ETH rồi trade sang BTC đó hả
Cái này ko dễ ăn nha bạn, đừng nghe xui dại
Bạn ko có kinh nghiệm trade thì ko nên làm, cái này còn rủi ro hơn nhiều cái khác

nếu đầu tư trên mmo thì chỉ có Maxtrixinvest, HYIP, trade tiền tệ, PTC...., mà những cái đấy ko có cái nào chắc ăn cả. ngay cả các pro thâm niên chứ newbie nghe khó :D

Nhà có đất thì thả gà đi bạn. Còn ở phố thì làm cái quán cóc bán nước mía, đồ ăn vặt ^^

Hehe, với lãi suất 10%/năm mà tính đc phương án đầu tư đảm bảo an toàn thì đúng là làm giầu ko khó rồi bạn ạ, ai cũng đi vay ngân hàng để đầu tư hết :)

Onecoin đi bạn ơi, bảo đảm đầu tư 1 lời 100 lận. Thời đại này ai mà ngồi đó mà chờ lãi 20% chứ.

Bèo lắm thì chơi cái coin gì đó mà có thím nào ngày nào cũng vào up up đó kìa.

Đừng bao giờ chơi bằng tiền vay mượn bạn ạ. Đầu tư online giống như đánh bạc vậy thôi, mà đánh bạc bằng tiền vay mượn thì bạn biết hậu quả rồi đấy, khuyên chân thành.

Đợt này mấy ôn con lừa đào chăn dắt đầu tư swiscoin dã man lắm, chúng nó tưởng mình ko biết gì tới gạ gẫm suốt, ngồi chém gió tí cũng vui ...
Mấy ôn con thấy người khác có tiền là sáng mắt muốn lừa tiền của người khác.

Khuyên chân thành thớt: ĐỪNG CHƠI MMO bằng tiền vay mượn, cũng đừng đầu tư tiền ảo khi chưa có kinh nghiệm, 50 củ mở tiệm bán cái gì thiết thực ngoài đòi đi, MMO ko dành cho tay mơ đâu ^^.

chờ qua đợt bong bóng BTC sắp tới nó down thảm hại thì mua chờ năm sau có bong bóng lại bán. hehee chém tý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom