Ask Nên chơi pop under của thằng nào

javuploader

Senior
Reactions
260
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các pro còn Mình chơi real nhé

Last edited:
Last edited:
Clickadu có vẻ rate không bằng popcash :( Đang kiếm thằng thay cho popcash (do rate thấp). Ai có net nào giới thiệu với. Site mình real trafic. đang đặt popads với popcash song song. popads trung bình ngày 3$, popcash được có 1$. chủ yếu trafic VN

Clickadu có vẻ rate không bằng popcash :( Đang kiếm thằng thay cho popcash (do rate thấp). Ai có net nào giới thiệu với. Site mình real trafic. đang đặt popads với popcash song song. popads trung bình ngày 3$, popcash được có 1$. chủ yếu trafic VN

Cậu để thử click as đù chưa, popad cậu để max pop up per ip à

Vừa thử add code của nó chạy xong. Thấy rate có 0.4 à. Popcash trung bình 1.8 lận
thế của popad cậu được bn thế, cậu set nhảy mấy pop cho 1 ip 1 ngày, tính ra popad vẫn ngon nhất à

thế của popad cậu được bn thế, cậu set nhảy mấy pop cho 1 ip 1 ngày, tính ra popad vẫn ngon nhất à
Cái popads set nhảy mấy pop cho 1ip/ngày thế nào vậy cậu, mình để code mặc định thấy ít tiền quá.

Nhận tiện popcash có chỉnh đc cái này luôn ko cậu ?

Cái popads set nhảy mấy pop cho 1ip/ngày thế nào vậy cậu, mình để code mặc định thấy ít tiền quá.

mặc định của popad là ngon nhất rồi nó nhảy unlimit liên tọi luôn

có cách nào chỉnh ko nhể, nhảy unlimited thì khách chạy mất.

EXo chỉ chơi cheat với adult thôi thì phải. Còn thấy popads vẫn ngon.

Hôm nay rate popcash giảm từ 2 xuống còn 0.4 :(
Pop cũng nhảy giảm 1/10. Ko biết có ai bị chung tình trạng ko?

code mặc định mà ít tiền thì cậu chỉnh càng ít hơn.

có cách nào chỉnh ko nhể, nhảy unlimited thì khách chạy mất.
cậu vào gênrate code, nhấn vào dấu + là thấy các phần tuỳ chỉnh

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom