Nên bắt đầu MMO với gì trước ?

Status
Not open for further replies.

biaprot

Pre-verified
Reactions
68
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là mình cũng đang theo MMO và thấy rất nhiều cách kiếm tiền nhưng không biết nên chọn cách nào :D Pro nào chỉ giáo với . Nên bắt đầu với gì và cần những gì . Thanks

nick 2014 mà không biết à, troll ae không à >.<

Upvote 0
bắt đầu bằng việc ném tiền cho em :rolleyes:

Upvote 0
Với thời gian công sức và công phu bợ đít để kiếm sư phụ :v

Upvote 0
Tình hình là mình cũng đang theo MMO và thấy rất nhiều cách kiếm tiền nhưng không biết nên chọn cách nào :D Pro nào chỉ giáo với . Nên bắt đầu với gì và cần những gì . Thanks

Đang là coder thì cứ tiếp tục coder đi bạn
Coder kiếm tháng 1k không khó, nếu chuyên sâu 1 mảng, như bạn chuyên web developer cũng ăn được đấy

Upvote 0
Upvote 0
Đang là coder thì cứ tiếp tục coder đi bạn
Coder kiếm tháng 1k không khó, nếu chuyên sâu 1 mảng, như bạn chuyên web developer cũng ăn được đấy
Bác này nói quá chuẩn :D

Upvote 0
Cái gì cũng làm, sau 1 thời gian thích cái gì chuyên sâu cái đó. Làm tốt sống bền

Upvote 0
Upvote 0
Đọc mà chẳng hiểu gì. ban dịch sang TV cho anh em nhờ đi bạn
@@ hàng đống topic biết dịch cái nào, t cũng k rảnh lắm đâu nên c tự tìm hiểu đi, google translate kìa

Upvote 0
nếu bạn không biết bắt đầu từ đâu , thì nên bắt đầu từ việc chuẩn bị tâm lý sẵn sàng cho việc không nhận dc 1 xu khi công sức bỏ ra cả tháng hay đơn giản là toan tính bỏ con tép bắt con tôm mà ngay cà con tôm không thấy nhưng mất luôn cả con tép ......

mmo nói chung hay tất cả mọi công việc trên đời này đều giống nhau cà , kinh nghiệm không ai cho không ai dc hết , tất cà mọi kinh nghiệm đều đổi lấy bằng tiền .... có mất tiền mới lòi cái khôn , có ăn ScAM mới rút kinh nghiệm , quen dần với chữ PeNDING là vừa

mmọi công việc MMO chỉ đơn giàn khi bạn nghĩ nó là thú vui giải trí , thì bạn có thể kiếm dc tiền , nếu bạn xem nó quá wan trongg, nó chỉ làm bạn mất tiền nhiều hơn

TK

Upvote 0
nếu bạn không biết bắt đầu từ đâu , thì nên bắt đầu từ việc chuẩn bị tâm lý sẵn sàng cho việc không nhận dc 1 xu khi công sức bỏ ra cả tháng hay đơn giản là toan tính bỏ con tép bắt con tôm mà ngay cà con tôm không thấy nhưng mất luôn cả con tép ......

mmo nói chung hay tất cả mọi công việc trên đời này đều giống nhau cà , kinh nghiệm không ai cho không ai dc hết , tất cà mọi kinh nghiệm đều đổi lấy bằng tiền .... có mất tiền mới lòi cái khôn , có ăn ScAM mới rút kinh nghiệm , quen dần với chữ PeNDING là vừa

mmọi công việc MMO chỉ đơn giàn khi bạn nghĩ nó là thú vui giải trí , thì bạn có thể kiếm dc tiền , nếu bạn xem nó quá wan trongg, nó chỉ làm bạn mất tiền nhiều hơn

TK

Nếu xem nó quan trọng mới là kiếm được tiền nhé, bỏ tiền ra mà còn chơi cho vui thì bỏ tiền ra làm gì

Upvote 0
Upvote 0
làm ytb đi

Upvote 0
Bắt đầu bằng việc bị mất tiền nhé :D

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads