Warning Navistec.com ICO của bọn Đa cấp VN lừa đảo trắng trợn

Mục đích của bạn khi viết bài này là gì?
Là report scam chứ gì má

ây chưa đâu bác tũn mới cảh báo thôi :))
Bác thớt ghi "lừa đảo trắng trợn" kìa, với lại project kiểu này phán thế luôn cho nhanh nhỉ :D hóng cơ quan chức năng vào làm việc :eek::D

Mục đích của bạn khi viết bài này là gì?
chào bạn, bạn có thể giúp mình nàm giàu đc k ạ

Bác thớt ghi "lừa đảo trắng trợn" kìa, với lại project kiểu này phán thế luôn cho nhanh nhỉ :D hóng cơ quan chức năng vào làm việc :eek::D
trùm đào coin đã xuất hiện giang hồ, lơ mơ site này lại của bác tunvit cũng nên ha ha :D.
nếu là admin bác cho em 1 tỷ coin ngắm cho vui :D

Chà dân đa cấp chính hiệu đây rồi, nói năng ngọt lịm thuyết phục vl ấy hí hí, các anh chị cứ đầu tư vào hoàn toàn ko có rủi ro haha =]]]

vậy mục đích của bạn đăng mấy cái lai chim giới thiệu ico canada bảo chứng bằng vàng uy tín ko rủi ro để làm gì? để dụ gà vào thịt hả? không biết bạn lấy thông tin navis từ đâu ? mà nói như đúng rồi. tôi thấy bạn đăng buổi offline mở bán ico ngày giờ địa điểm nữa. ico của bạn hả

Đcm mấy con chó đa cấp. Toàn lừa bà con nghèo.

Vấn đề là VN không cho phép huy động vốn bằng ICO, đơn giản thế thôi :D:D

Ví dụ: https://nld.com.vn/kinh-te/tien-ao-bnc-nhieu-nghi-ngo-20180105223646635.htm

Trích dẫn:
Dưới góc độ pháp luật, luật sư - TS Bùi Quang Tín (Đoàn Luật sư TP HCM) hoài nghi sàn BNC là lừa đảo. Bởi lẽ hoạt động của sàn này là một loại hình huy động vốn để phát hành tiền ảo (ICO), trong khi tiền ảo không được công nhận tại Việt Nam nên chủ sàn ICO là bất hợp pháp.

bạn bảo yến mời bạn mời cái bạn mà được cho đầu não của navis, người đầu tiên anh chị trong ngành đã mang dự án navis này từ canada về đây lên đây để đối chất. chỉ cần các bạn chứng minh được navis đến từ canada và có hợp tác với vacambi để bảo chứng bằng vàng thì mình sẽ xin lỗi các bạn và nhờ mod xóa vĩnh viễn bài viết này. mình không biết cái người được cho là đầu tiên đã mang navis về việt nam có mỗi quan hệ với bạn như thế nào. nhưng trong lai chim bạn lại khẳng định người đó trong hội thảo sẽ công bố navis ngày nào lên sàn và sàn nào. tôi thật nể phục các bạn. còn những video lai chim của bạn mà tôi đăng lên đây được bạn cho là vi phạm hình ảnh cá nhân của bạn. xin lỗi bạn đó là bằng chứng không thể chối cãi về việc bạn lai chim công bố những thông tin sai lệch sự thật về navis đến từ canada và navis hợp tác với vacambi để bảo chứng bằng vàng. mà những thông tin sai lệch này nó có thể khiến người khác bị lừa mất tiền của. tôi chưa muốn âm thầm hợp tác với cơ quan chức năng để tóm gọn nhóm người đang có ý định lừa đảo này ở buổi hội thảo vì phát hành coin, huy động vốn trá hình trái phép , sử dụng mạng máy tính viễn thông nhằm mục đích lừa đảo, thì bạn đã la làng rồi. thôi tôi thua bạn luôn

bạn nên biết rằng bài viết này để cảnh báo và còn quá nhẹ với bạn. chứ nếu mình cố tình để bạn lừa mua ico rồi thì mọi chuyện nó sẽ khác đấy

e xem cái clip đầu tiên mất hơn 1p rồi mà nó vẫn chưa vào mở bài các bác ạ. Hết âm thanh rồi đến chấm phẩy xong "tui có xinh hônggg" đến là mất kiên nhẫn -_-

trùm đào coin đã xuất hiện giang hồ, lơ mơ site này lại của bác tunvit cũng nên ha ha :D.
nếu là admin bác cho em 1 tỷ coin ngắm cho vui :D
Thím nghĩ ăn nói ko sợ trời ko sợ đất kiểu mình phù hợp với thể loại này à :D

X10 là ít, chắc như đinh đóng cột :cool:

hai trang mọi người soi cho kỹ nhé

Hiện tại, bọn đa cấp đã chỉnh sửa nội dung trang web chính, không có từ Vacambi trên trang Navistec.com nữa và naviscoin.com trang dịch sang tiếng việt đã không còn truy cập được.

Bọn chó đa cấp đang cố tình lừa gạt cho bằng được, phải báo cáo cơ quan chức năng vào cuộc thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom