Namtuoc Nói Về Vicgiap Ở Box Chat Là Trò Đùa Cá Tháng 4

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,468
MR
20.042
Insuree Balance
2242|100
chắc mọi người cũng biết về topic Nam Tươc nói Về Vicgiap ở box chat ,đó là trò đùa cá tháng 4 của namtuoc vì nếu thật sự với số tiền lớn như vậy thì namtuoc đã post ở box report scam rồi ,mình đã edit lại topic đó và pm cho namtuoc để rút kinh nghiệm lần sau không nên đùa như vậy,namtuoc còn bồng bột và nông nổi trong hành động và suy nghĩ nhiều khi chỉ muốn đùa vui không có ác ý không lường hết được hậu quả của nó ,mình cũng mong mọi người thông cảm và bỏ qua cho namtuoc

mình cũng thông báo rõ để mọi người biết topic đó chỉ là trò đùa vui chứ không có vấn đề gì cả vicgiap vẫn trong sạch ,vẫn là thủ quỹ và phó nhóm của mmo4me charity ,mình lựa chọn người cộng tác trong nhóm mmo4me charity thì người đó nhất định phải được mình tin tưởng thông qua những hoạt động của người đó trong forum, cũng như ngoài xã hội, cũng như năng lực của người đó đảm đương được những hoạt động từ thiện,vì nhóm mmo4me charity là mình quản lý cho nên nếu có vấn đề gì thì mình sẽ là người chịu trách nhiệm trước mọi người ,trước các mạnh thường quân ,cho nên mình bảo đảm vicgiap không có vấn đề gì ,và nếu có bất kỳ vấn đề gì xảy ra với vicgiap trong tương lai làm ảnh hưởng đến nhóm charity ,mình sẽ chịu toàn bộ trách nhiệm với mọi người nên anh em cứ yên tâm nha :D

Đùa gì thâm thế. lại đùa vào vấn đề nhạy cảm nữa chứ
abc có khi ...

Hối Tiếc Muộn Màng - châu khải phong

cái này ai cũng biết là đùa mà, chỉ có những người cố tính ko hiểu thôi, ko lẻ 1 mod lại ko nắm đc Rule 4rum lại qua box chat mà reporf, topic lúc đầu lập ra vào là biết là đùa rồi chứ có gì đâu mà phải đính chính nhỉ

Cứ nhìn cái gì cho vào box chat là đùa rồi, chả cứ ngày cá hay ko, nên ai cố tình ko hiểu thì kệ họ :)

Chắc ý anh ấy là Google nó không hiểu. Google có lưu cache nên search cái nick là ra SCAM chứ họ có để ý box Chat hay box Report đâu. Góp ý nho nhỏ thế thôi, đừng ai thông em.

muốn góp vui ae mà ko suy nghĩ sâu sắc thôi,
việc cũng đã qua
let it go

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member