namtt007 - Legendary - Nơi đam mê bắt đầu.

đến với mmo tình cờ trên gmb thấy cái vụ stellar . cũng ham hố làm mấy chục acc mà không thấy coin về ( xui mà lại hên). thế là vứt xó . rồi 1 ngày đẹp giời vào mmo thấy có cái vụ Stellar+ blockchain vào làm được mấy acc và chợt nhớ tới 3x acc trước kia . thì ôi thôi mỗi acc đc 125.9 xlm gom bán hết đc hơn 26 củ. đỉnh 0.9$/1xlm .

giờ mình mới tìm hiểu về coin, trong khi bác thớt đã kinh qua...gần chục năm mẹ luôn rồi. đúng là huyền thoại.

ông tổ nghề coin :popo_bye:

giờ mình mới tìm hiểu về coin, trong khi bác thớt đã kinh qua...gần chục năm mẹ luôn rồi. đúng là huyền thoại.
ông tổ nghề coin :popo_bye:
cũng ko hẳn, do mình join forum sớm nên thấy topic hot nào về coin là bu theo cho có với ae thôi :popo_big_smile:

theo sớm là một chuyện, nhưng chăm chỉ và có kế hoạch như thớt lại là một trong những yếu tố quan trọng để thành công. Ủng hộ thớt.
thành công thì ít nhưng niềm vui mình nhận được từ mmo thì rất nhiều. Đó là vì công việc mình gắn liền với máy tính, nên có nhiều thời gian để chém gió cùng ae. :popo_big_smile:

tui thì chỉ nghịch cho vui, vì quá rảnh đó mà, thật ra là công việc nhà báo* nó chán quá mà. :3

tui thì chỉ nghịch cho vui, vì quá rảnh đó mà, thật ra là công việc nhà báo* nó chán quá mà. :3
hẳn là vui với 1k acc lbry :popo_big_smile:. Mình nhớ là bác làm chủ quán ăn phải ko nhỉ?

tính ra vụ lbry đó ăn dc trăm mấy củ, tiếc vụ kndc đỉnh của nó cũng dc 3-400m mà ko bán còn đâu gần 100m xả luôn, rồi cũng nhìu vụ vài trăm k -> vài chục m, dần dần nát, chán quá, giờ về lại cpm ngày đủ cf - thuốc.

tính ra vụ lbry đó ăn dc trăm mấy củ, tiếc vụ kndc đỉnh của nó cũng dc 3-400m mà ko bán còn đâu gần 100m xả luôn, rồi cũng nhìu vụ vài trăm k -> vài chục m, dần dần nát, chán quá, giờ về lại cpm ngày đủ cf - thuốc.
hồi đó ai cũng có tư tưởng hold to moon mơ ngày thành triệu phú, chứ ra vnd liền thì cũng có số vốn kha khá rồi :popo_doubt:

cuối năm 2018 là nghỉ dần luôn. tới giờ.
tình hình chung của dân airdrop, cuối năm 2018 btc rớt đài, airdrop mỗi acc được tầm dưới 1$ nên mình cũng ko mặn mà với nó nữa. Lâu lâu thấy topic coin thì vô làm 1 acc ủng hộ. Dạo gần đây mình tình cờ phát hiện được nhiều pro ăn được site freebitco nên bắt đầu nghiên cứu theo.:popo_big_smile:

hồi đó ai cũng có tư tưởng hold to moon mơ ngày thành triệu phú, chứ ra vnd liền thì cũng có số vốn kha khá rồi :popo_doubt:
hết mùa moon thì chẳng thể nhìn thấy moon đâu.

ngon vaix...tính ra cày cũng lâu,đến giờ đang lời đc cục trĩ đây :popo_beauty:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom