namtt007 - Legendary - Nơi đam mê bắt đầu.

1 vote cho bác Nam - chúc bác thành công và sớm lên Level mới ? ?
P/S: em cứ nghĩ bác dưới 30 tuổi
kèo Circle , em nhớ 2016 - 2017 gì đó , em cũng chén được kha khá , 1 acc được khoảng 0,015 BTC

1 vote cho bác Nam - chúc bác thành công và sớm lên Level mới ? ?
P/S: em cứ nghĩ bác dưới 30 tuổi
kèo Circle , em nhớ 2016 - 2017 gì đó , em cũng chén được kha khá , 1 acc được khoảng 0,015 BTC
thank bác đã ủng hộ, haha. Kèo nào bác cũng ăn được nhỉ, hihi

Ủng hộ 1 like
Bạn này làm nhiều mảng MMO quá, hồi mình sinh viên (2011~2015) cũng là thời mình tham gia MMO sôi nổi nhất. Từ capt, Hyip, offer, aidrop, task... Mỗi thứ đều thử 1 ít chả ngán cái gì
Sau này già rồi, trầm lặng, chỉ mải đọc, lười viết lách cmt. Lâu lâu thấy topic như này thật sự cảm thấy vui vui trong lòng. Nghĩ lại thời sôi nổi ấy, mình cũng bao nhiêu bạn bè MMO, đến giờ cũng chỉ còn lại vài người thân thiết

Ủng hộ 1 like
Bạn này làm nhiều mảng MMO quá, hồi mình sinh viên (2011~2015) cũng là thời mình tham gia MMO sôi nổi nhất. Từ capt, Hyip, offer, aidrop, task... Mỗi thứ đều thử 1 ít chả ngán cái gì
Sau này già rồi, trầm lặng, chỉ mải đọc, lười viết lách cmt. Lâu lâu thấy topic như này thật sự cảm thấy vui vui trong lòng. Nghĩ lại thời sôi nổi ấy, mình cũng bao nhiêu bạn bè MMO, đến giờ cũng chỉ còn lại vài người thân thiết
Thêm VIP ủng hộ nữa vinh hạnh cho thớt quá..

Ủng hộ 1 like
có duyên thì đến, hết duyên lại đi. Nghĩ vậy cho nhẹ lòng... :popo_doubt:

Tiểu sử kinh điển quá . Cho đại jav Nam 1 likeeeeeeeeee

Ủng hộ 1 like
em thì không còn ai :)

có duyên thì đến, hết duyên lại đi. Nghĩ vậy cho nhẹ lòng... :popo_doubt:
Đúng vậy. Em có thằng bạn ảo trên mạng quãng thời gian làm chung suốt 2 năm trời. Có khó khăn buồn chuyện gì đều tâm sự với nó. Giờ nó đi làm công ty rồi, thời gian cũng ko có nhiều... nên ko muốn làm phiền. Dần dần không liên lạc... thế là mất đi 1 người bạn làm chung MMO.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom