Event Năm Mới Bạn Muốn có bao nhiêu Tiền - Có Tiền bạn sẽ làm gì :)

Status
Not open for further replies.
chỉ ước có tầm 1 tỏi xây nhà :rolleyes: :rolleyes:
số mm 4949

Năm mới chúc ae forum làm ăn phát đạt, mình chỉ mong 2021 kiếm đc 5 tỏi vs lấy vợ thành công thôi^^
Số mm: 5000

minh ước có 200 triệu để đi du lịch
SỐ MAI MẮN 8415

200 triệu mềnh có thể đáp ứng được :popo_bye: Hay là set kèo đại du lịch cái nhẩy :popo_boss:

Mong năm mới tiền càng nhiều càng tốt ! :)

Số May Mắn : 3018

Ước mơ năm nay đuợc vào bờ
số MM : 425

Năm mới chỉ mong đủ ăn qua ngày.
Số may mắn: 032
đã ước thì ước cho hoành tráng luôn bác, bác ước giản dị thế, như em đây

Năm mới ước tiền kiếm ra bằng số lẻ của tỷ phú Elon Musk, để em có thể tự tin lếu lều không cần hỏi giá :D
số may mắn 6969

Hưởng ứng phong trào cho vui nên theo pa rem của đề thi cũng gọi là nộp bài cho đúng cấu trúc :popo_smile:

Trong ngày tết truyền thống sắp tới, AO ƯỚC nhỏ nhoi của mềnh là được tiếp cận nhiều cái "ao" "ướt" hơn nữa, chứ năm vừa qua gặp nhiều cái "ao khô" quá.

Và để hiện thực hóa được "chuyện cái ao" thì Tiền đề quan trọng là phải có Tiền tươi thóc thật mới dễ nói chuyện được.

Mà để có Tiền thì phải bỏ sức lao động, lao động bằng bất kỳ hình thức nào được cho là tối ưu hóa năng suất và hiệu suất của bản thân ắt sẽ thu được kết quả.

Lan man quá, nói nhanh cho nó vuông là mình thích có thêm nhiều loại tiền trong năm mới, liệt kê hết thì nhiều lắm nên nêu tượng trưng theo mục thôi :

- Tiền ảo : Mong muốn các đồng coin mềnh đang hold không tăng thì giảm, tăng thì xả bớt mà giảm thì lại tìm cách tăng thêm số lượng, và mũi tập trung chính là Em Tê Háng, vì mình đang ôm nhiều nhất trong số các coin
- Tiền thật : Mong các buổi 419 không phá giá 2 tờ tiền mà mình thường mang theo 500k VNĐ (đối với mặt bằng chung) và 100 USD (đối với hàng tuyệt phẩm)

Và 1 điều nữa là cuộc sống luôn có những biến cố mà không ai có thể lường trước được, đôi lúc tai bay vạ gió, làm ơn mắc oán ... thì cũng mong muốn không riêng gì mình và all mọi người sẽ KHÔNG BAO GIỜ PHẢI SỞ HỮU tiền án, tiền sự nhé :popo_bye:

----------

v/v phụ lục của đề thi yêu cầu tag những người mà mình BIẾT từ 4r này thì có lẽ tag không biết bao nhiêu mà xuể, nên mình xin phép chỉ tag những người mà mình đã từng gặp mặt, đã từng cụng ly, nhân đây cũng gửi lời chúc sức khỏe đến all và hẹn gặp lại nhau trên bàn nhậu 1 dịp gần nhất

@duchaitp : Chúc anh sớm lấy vợ
@anhtuan02t1 : Chúc anh bớt sợ vợ
@Hungsg : Chúc anh mỗi nơi xây thêm 1 nhà nữa
@giahuy123 : Chúc anh phá zớp đô bất tử
@newland8x : Chúc anh thêm nhiều mối 419 chất lượng
@WebService : Chúc em gái chú ngày càng đẹp hơn
@yendu : Chúc chú nhiều thêm nhiều dự án
@hungsentec : Hẹn món tiêu cháo gần nhất
@taongam : Chúc cho kế hoạch *** thành công và anh em có thể ở gần nhau hơn
@ketoanmoi90 : Mua xế hộp mới rồi cho anh con xế cũ đi
@hoangvfu : Chúc em bớt nhát gái hơn
@phanbito : Chúc em LONG SÓT đảo chiều liên toại
@ku10ng : Chúc em qua năm xuống SG khởi nghiệp thành công
@mmohexi : Chúc cho con dâu của anh nhanh lớn
@BlackRay : Chúc bé lớn nhanh (suýt quên haha)
@3philong : Chúc mọi điều thuận lợi
@nangphuduht : Chúc chú thâu tóm được thị trường như dự định
@kiemtientrano : Chúc nhanh trả hết nợ
@nt7zcd2 : Chúc chú sớm hoàn tục
@thuyetlv : Chúc sớm thăng chức
@VirgoOx : Chúc sớm cưới chồng =))
@Leodalat : Chúc cho vườn sen đá phủ sóng khắp nơi
@mikemikemike : Chúc phượt (phịch) thủ nhiều hơn
@Huycan : Chúc nghề bảo kê thuận lợi
@namtt007 : Chúc mày trưởng thành hơn

----------
Tạm thời nhớ được cơ số những anh em đã từng gặp mặt như trên, quá trình liệt kê chắc sẽ còn thiếu xót nên thiếu ai thì thông cảm nhóe :D, mình xin phép không liệt kê những ace thường xuyên tâm sự đêm khuya với mình, chỉ khi nào mình đã gặp trực tiếp mới được tính là có dấu ấn đối với mình, chứ dù rằng nói chuyện nhiều với khá nhiều người với đủ thứ chuyện trên đời nhưng vẫn chưa được tính là QUEN nhau :p

---------

Chọn số cho vui : 1002

đã ước thì ước cho hoành tráng luôn bác, bác ước giản dị thế, như em đây Năm mới ước tiền kiếm ra bằng số lẻ của tỷ phú Elon Musk, để em có thể tự tin lếu lều không cần hỏi giá :D
số may mắn 6969

Quên mất là mềnh cũng đã được cụng ly với @domainrenet (Phúc) và @giotachangcongi (Lộc) rồi mà bỏ xót quên không tag =)) Thôi, như lời nói đợt trước thì đợi tìm ra đồng chí Thọ thì gặp tiếp nhóe

Em chỉ cần sức khỏe là đủ rồi :p

Bỏ xót luôn luôn thằng em chưa tag @mrsimple0909 , lâu ngày chưa cụng ly nên quên =))

mong là hết năm sau kiếm được thêm 1, 2 tỷ rồi thì về nước, chứ mình cũng nhớ nhà, loanh quanh mãi cũng cô đơn, trong tay khoảng 5 tỷ chắc cũng đủ mua nhà mặt phố ở thủ đô cho bằng bạn bằng bè
số may mắn 93

Quên mất là mềnh cũng đã được cụng ly với @domainrenet (Phúc) và @giotachangcongi (Lộc) rồi mà bỏ xót quên không tag =)) Thôi, như lời nói đợt trước thì đợi tìm ra đồng chí Thọ thì gặp tiếp nhóe

Bỏ xót luôn luôn thằng em chưa tag @mrsimple0909 , lâu ngày chưa cụng ly nên quên =))
bác tag bác nào cũng có chúc mà bác tên em với Lộc thì lại yêu cầu tìm bác tên Thọ :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week